Nếu bạn đang xem xét một hệ thống quản lý kho thông minh nhưng không chắc chắn về chức năng của hệ thống hoặc cách hệ thống này làm tăng giá trị cho doanh nghiệp của bạn, thì nội dung này là dành cho bạn.

Chúng tôi sẽ giải đáp một số câu hỏi thường gặp nhất về cách quản lý kho thông minh, hiện đại để tối ưu hoá hiệu suất giúp bạn có được phương án tổ chức, lựa chọn phù hợp nhất với yêu cầu kinh doanh của bạn.

Cách sắp xếp vị trí hàng hoá trong kho tối ưu?

Cách cải thiện thời gian xử lý đơn hàng?

Cách cải thiện độ chính xác của hàng tồn kho?

Truy xuất nguồn gốc các hoạt động nhà kho?

Phương pháp Dự báo hàng tồn kho chính xác?

Cách đo lường hiệu quả quản lý hàng tồn kho?

Khả năng hiển thị chuỗi cung ứng đang dần trở nên cần thiết đối với tất cả các nhà phân phối, sản xuất và hãng vận tải... Nó đơn giản hóa việc tìm kiếm, theo dõi và thu thập dữ liệu từ mọi hoạt động trong nhà kho.
Với hệ thống quản lý kho thông minh, các nhà quản lý sẽ có thông tin chính xác nhất về hàng hoá của mình từ đó nâng cao năng lực quản lý, cải thiện khả năng hiển thị, tối ưu hóa chất lượng hoạt động, hiệu suất và nâng cao sự hài lòng của khách hàng.
Bạn có thể tìm thêm thông tin chi tiết tại sbizvn.

Giải pháp quản lý kho thông minh SmartBiz đã sẵn sàng cung cấp một bộ sưu tập các tính năng kiểm soát kho hàng tự động và quản lý kho tối ưu giúp vượt qua thách thức lớn nhất về quản lý hàng tồn kho. Bạn có thể tham khảo về giải pháp này vì bạn có thể theo dõi hàng tồn kho trên nhiều địa điểm, tự động quản lý các điểm sắp xếp lại, dự báo nhu cầu và hệ thống các Báo cáo phân tích hiệu quả trực quan. Hệ thống này được tích hợp đầy đủ với các ứng dụng: Mua hàng, Bán hàng, sản xuất, kế toán…và các thiết bị di động, mã vạch (hoặc gắn thẻ RFID) trên nền tảng ERP mạnh mẽ đứng thứ 4 trên thế giới.

Đây có phải là cách quản lý kho mà bạn đang quan tâm hiện nay và bạn muốn có Hệ thống quản lý kho thông minh và tối ưu tương tự?

Bạn hãy cho chúng tôi biết mong muốn cũng như cảm nhận về bài viết này nhé. Hy vọng bài viết này sẽ hữu ích cho các bạn.

#Smartbiz