Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    4

Mấy bác MMO <2015 bây giờ ra sao rồi? Có phải thành công quá sớm làm cho bản thân cao ngạo k?

Chào mấy bác, bẵng đi vài năm em mới lên lại đây, không biết tình hình anh em mmo xưa bây giờ ra sao rồi.
    Em trước, Nhớ hồi 2015 trở về trước tiền dễ kiếm lắm, đụng đâu cũng ra tiền, làm gì cũng có tiền. Sau rồi thì mọi thứ thay đổi cả, cứ nghĩ mình là trùm, cứ nghĩ mỏ vàng tiền cứ về đều đều, dần dần mọi thứ bắt đầu khó còn bản thân thì ngại thay đổi, thấy mọi người làm drop, pod cũng k chuyển hướng trong khi bản thân có vốn, có team mạnh. 2015 em nắm trong tay gần 10tỷ, 2018 bay theo coin cả tay trắng Sau rồi bỏ luôn coin, vực dậy = drop, pod, đợt rồi thấy mng nhảy vào coin quá trời nhưng mà giờ 1k vnd e cũng k đụng vào coin
    Quote Quote

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Tôi cũng như ông (ko kiếm dc nhiều nhưng đủ sống) và cũng ngủ quên trên chiến thắng. Giờ vấn lay lất nuôi gà nhưng ko dc như xưa, sắp tới đây cũng ko biết thay đổi theo hướng nào vì đã quen việc cũ.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    14
    lại phải login vào để xác minh rằng điều này đúng cả với người hơi thành công trước 2015 như tôi :v
    Những người trước 2015 mà thành công thì thường lập team riêng rồi có tiền lại thuê người tài về làm cho mình.
    Còn mình theo tư duy đi 1 mình. Nghĩ lại ngày xưa may mắn tiếp cận sớm dc thị trường GA web + YouTube mà cứ tưởng mình giỏi, đôi khi làm 1 mình sinh ra chán nản, thi thoảng bỏ bê, dần dần thành lỗi thời và phế ....

6. Thành viên Like bài viết này:

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    Mình vẫn MMO nhưng rảnh thì làm thôi. Đủ tiền Cafe. Thời đó mình cũng mua đc căn nhà,xe với miếng đất.
    Công nhận từ 2011-2015 kiếm ngon thiệt!

2O15 mà bác có gần 10 tỏi. Chắc bác chiến re-up vs PTU quá

Like
    1
    Ngày xưa em chơi YTB cái thời đó đã mua dc nhà, và giờ chuyển qua bán hàng online mỗi ngày :d
    May mắn sẽ đến với bạn vào một ngày không xa...

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    Quote Được gửi bởi hien27 View Post
    Ngày xưa em chơi YTB cái thời đó đã mua dc nhà, và giờ chuyển qua bán hàng online mỗi ngày :d
    Đúng chất Zero2Hero bác nhỉ?

Like
    99
    Không phải là dễ hay ko dễ,hồi đó ít cạnh tranh với mới nên ít chiêu trò => ít hạn chế.
    Giờ thì ối dồi ôi!
    Mua tranfic 10-20k/day - Bác nào kéo Inbox e !

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết