Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

3 bộ phim bom tấn đang mong chờ nhất năm 2022

Cùng Godaily khám phá những bộ phim dự kiến sẽ làm khuynh đảo phòng vé toàn cầu chuẩn bị được ra mắt trong 6 tháng còn lại của năm 2022. Những “bom tấn” này hứa hẹn sẽ chinh phục người xem ở mọi độ tuổi.

1. Nope

Sau khi phá đảo màn ảnh với hai tác phẩm để đời là "Get Out" và "Us", đạo diễn Jordan Peele quay trở lại với dự án tiếp theo mang tên "Nope". Bộ phim sẽ có sự tái hợp với ngôi sao của “Get Out” là Daniel Kaluuya. Nope cũng đã chính thức tung ra poster đầu tiên, đem đến cảm giác vô cùng thú vị.

Nope thuộc thể loại phim kinh dị với nội dung liên quan đến một sự kiện siêu nhiên bí ẩn đến từ đám mây lớn và nằm lơ lửng trên bầu trời. Điều này được cặp anh em OJ và Emerald theo dõi và tìm cách ghi lại làm bằng chứng sau khi một thứ gì đó rơi từ trên trời xuống và đã giết chết bố của cả hai anh em.

Phim được khởi chiếu 26/8/2022.

2. Quái thú: BEAST

Trong bộ phim BEAST, ông bố Nate Samuels đưa hai cô con gái quay trở về Nam Phi với mong muốn vượt qua nỗi đau sau khi vợ ông ta vừa qua đời. Nate cùng các con của mình tham gia một trò chơi được tổ chức bởi gia đình một người bạn cũ và các đồng nghiệp nghiên cứu khoa học.

Tình tiết câu chuyện bất ngờ khi chuyến đi nghỉ dưỡng nhanh chóng biến thành thảm họa khi một con sư tử hung bạo bị xổng chuồng. Nó lao ra một cách bất ngờ và tấn công bất kỳ ai cản đường nó.

BEAST thuộc thể loại phim hành động, mang đến cho người xem những cảnh quay mãn nhãn. Tình tiết câu chuyện sẽ tiếp tục diễn ra như thế nào trong BEAST? Các bạn nhớ đón xem nhé! Phim dự kiến chiếu từ tháng 8/2022.

3. Black Adam 2022

Black Adam là một bộ phim thuộc thể loại hành động siêu anh hùng chuẩn bị được ra mắt của Mỹ dựa trên nhân vật cùng tên của DC Comics. Với lần trở lại ngoạn mục này, Dwayne Johnson đã làm mới mình bằng cách gia nhập vũ trụ siêu anh hùng của DC với hình tượng Black Adam. Đây chính là kẻ thù không đội trời chung của Shazam. Nội dung của phim Black Adam vẫn chưa được tiết lộ cụ thể để tăng thêm phần kịch tính cho bộ phim cũng như khơi dậy sự tò mò nơi khán giả. Black Adam dự kiến ra rạp vào 21/10/2022.

Bộ phim hành động cực hấp dẫn
    Được sửa bởi Godailynews lúc 15:22 ngày 22-07-2022
    Quote Quote

Like
    2
    [MEDIA=youtube]1y1aIZu3a70[/MEDIA]
    Black Adam là một bộ phim thuộc thể loại hành động siêu anh hùng chuẩn bị được ra mắt của Mỹ dựa trên nhân vật cùng tên của DC Comics. Với lần trở lại ngoạn mục này, Dwayne Johnson đã làm mới mình bằng cách gia nhập vũ trụ siêu anh hùng của DC với hình tượng Black Adam. Đây chính là kẻ thù không đội trời chung của Shazam. Nội dung của phim Black Adam vẫn chưa được tiết lộ cụ thể để tăng thêm phần kịch tính cho bộ phim cũng như khơi dậy sự tò mò nơi khán giả. Black Adam dự kiến ra rạp vào 21/10/2022.
    Ẩm thực vui THÁNH ĂN HÀI CUỘC SỐNG

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết