Trang 4 / 31 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 310
    Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi tbaohn2000 View Post
    chẳng biết nói sao, chỉ biết phục các bác sát đất, case này các bác cũng giải quyết được, đúng là không có việc gì khó... Giờ tôi mới thấy sức mạnh thực sự của 1 diễn đàn là như thế nào. đúng là mở rộng tầm nhìn. cám ơn các bác
    Pác này nói chí phải chí phải.Chỉ cần mọi người góp một tí sức lực,í lộn kiến thức là mọi việc điều êm đẹp hết.Em yêu diễn đàn mình lắm.Mong mọi người lúc nào cũng yêu quí diễn đàn mình và đóng góp hết mình nhé!

Like
    0
    Bác badboy4112005 đùng là siêu về mạng và rất hay chia sẻ với anh em
    Cám ơn bác rất nhiều

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi drache View Post
    Bác badboy4112005 đùng là siêu về mạng và rất hay chia sẻ với anh em
    Cám ơn bác rất nhiều
    Pác làm em xấu hổ chết mất thôi.Chẳng qua là em có học về cái phần này.Thấy mấy anh hỏi thì em biết gì chỉ nấy thôi."Võ công" chẳng có bao nhiêu hết đâu.Chủ yếu là nhiệt tình giúp nhau thôi mà.Em nói thiệt đọc cái dòng "siêu về mạng" em giật mình luôn.Ko đến nỗi vậy đâu anh ơi.Cần phải học hỏi nhiều lắm ạh.

Like
    0
    stop spam được rồi đó mấy chú.

Like
    0
    Em thì không có ý định spam đâu nhưng mà đúng là em rất khâm phục và cảm ơn bác badboy4112005 tại vì ngoài giỏi và nhiệt tình thì bác ấy hướng dẫn rất dễ hiểu, em vốn mù tịt về mạng lan vậy mà cũng làm được.Mà vấn đề này em nghĩ có nhiều người cũng cần mà chưa biết làm.

Like
    0
    Như thế này các bác ạh.. em làm vụ này dược rồi. Nhà em xài D-link 1 port. Em mua thêm 1 cái switch 8 port nữa share ra 3 máy... có một máy e không nắm quyền điều khiển vì nó ở nhà hàng xóm... bây giờ có cách nào truy cập vào máy đó ko bác...

Like
    0
    Ngoài ra cho tớ hỏi ... có cách nào share cả nguyên ổ cứng luôn không. VD ổ đĩa C cài win chẳng hạn
    hhv

Like
    0
    Hiện 2 máy của mình chỉ có 1 cái vào ADSL thôi, nhà mình ko cho mình mua Hub nên cho hỏi mình có thể mua thêm 1 cái card mạng gắn vào máy có ADSL sau đó share luôn cho cái máy kia xài ADSL luôn được ko

Like
    0
    ôi mẹ ơi đến là chóng mặt ặc ặc hô hô

Like
    0
    Qua nhà thằng hàng xóm,share ẩn ổ cứng của nó là lấy tuốt(với điều kiện tắt tường lửa).Ko thì xài tính năng Remote của Win cũng được.
    Share ổ cứng thì click phải vào ổ cứng chọn "Sharing and Security" thôi.Thường share ổ cứng là share ảo,muốn truy cập thì phải gõ"\\ip\c$"
    với c là ổ share
    -to mokona: có thể share net được đấy bạn.nhưng máy 2 card mạng mở thì máy kia mới vào được.Mình thì biết share cái này trên win 2003.Nếu bạn cần thì mình có thể kiếm tài liệu giúp bạn share trên XP.

Trang 4 / 31 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết