Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 41
    Like
    3
    Vậy là khi mua đèn LED cần lưu ý tới chỉ số hoàn màu nữa ah? trước giờ em chỉ để ý tới công suất của đèn LED khi mua thôi

Like
    8
    Tương lai đèn led thông minh thay thế dần đèn huỳnh quang, led thông thường.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi mai3008 View Post
    Tương lai đèn led thông minh thay thế dần đèn huỳnh quang, led thông thường.
    Khoa học kỹ thuật ngày càng phát triển bác nhỉ hồi bé vẫn còn dùng đèn dầu học bài, sau có điện về làng được dùng bóng đèn huỳnh quang sau này có bóng led nữa và giờ đến thời của của led thông minh.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi bibianhtra View Post
    Khoa học kỹ thuật ngày càng phát triển bác nhỉ hồi bé vẫn còn dùng đèn dầu học bài, sau có điện về làng được dùng bóng đèn huỳnh quang sau này có bóng led nữa và giờ đến thời của của led thông minh.
    Khi em học cấp 2 thì quê em mới có điện, trước đó toàn bộ tin tức của thế giới bên ngoài cập nhật thông qua chiếc đài chạy bằng pin con thỏ. Mùa hè ko có điện cả nhà lăn ra đất ngủ.

Like
    4
    Việt Nam mình cũng có công ty sản xuất được led thông mình rồi cơ ah.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi tintucvn View Post
    Vậy là khi mua đèn LED cần lưu ý tới chỉ số hoàn màu nữa ah? trước giờ em chỉ để ý tới công suất của đèn LED khi mua thôi
    Em làm nhà cứ giao toàn bộ cho bác thợ điện, họ chọn mua đèn gì thì mua. Em ko rành việc này.

Like
    8
    Quote Được gửi bởi GoogleAd View Post
    Việt Nam mình cũng có công ty sản xuất được led thông mình rồi cơ ah.
    Em cũng bất ngờ. Lúc đầu đọc bài còn tưởng Phenikaa là công ty nước ngoài.

Like
    8
    Quote Được gửi bởi GoogleAd View Post
    Em làm nhà cứ giao toàn bộ cho bác thợ điện, họ chọn mua đèn gì thì mua. Em ko rành việc này.
    Giao toàn bộ cho thợ nếu bác may mắn gặp bác thợ có tâm thì ko sao, còn mấy ông ham của rẻ lắp vô nhà mình rồi báo lại mình giá mắc thì sợ lắm. Đọc thớt này em mới biết việc mua đèn led ko thể tùy tiện vì ánh sáng led có tác động lên tâm lí, sức khỏe của chúng ta.

Like
    12
    Quote Được gửi bởi phamcongcoc View Post
    Đúng rồi bro. Trường ĐH này được tập đoàn Phenikaa đầu tư 1600 tỷ đồng đó bác.
    Đầu từ 1600 tỷ thảo nào mình tới trường Phenikaa này xem ca nhạc thấy trường này hoành tráng quá.

Like
    12
    Quote Được gửi bởi haihoho View Post
    Giao toàn bộ cho thợ nếu bác may mắn gặp bác thợ có tâm thì ko sao, còn mấy ông ham của rẻ lắp vô nhà mình rồi báo lại mình giá mắc thì sợ lắm. Đọc thớt này em mới biết việc mua đèn led ko thể tùy tiện vì ánh sáng led có tác động lên tâm lí, sức khỏe của chúng ta.
    Em nghĩ làm nhà vấn đề điện nước có thể giao cho thợ có chuyên môn làm nhưng bản thân chủ nhà cũng phải có hiểu biết hoặc ko biết nhưng phải cố tỏ ra vẻ hiểu biết để thợ họ e ngại làm tới nơi tới chốn ko lòe mình.

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết