Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 61
    Like
    12

Đầu tư shop thương mại xu hướng đầu tư BĐS đang được các nhà đầu tư săn đón

Tư Vấn Đầu Tư Lumiere shops – Cơ hội đầu tư nhà phố vị trí đắc địa khi quỹ đất trung tâm quận 2 cạn dần

Quỹ đất trung tâm TPHCM đang ngày càng thu hẹp, thủ tục cho các dự án ở khu vực này cũng càng ngày bị siết chặt khiến cho việc tìm kiếm đầu tư shop thương mại trung tâm trở nên khó khăn hơn bao giờ hết, trong khi nhu cầu mua vẫn đang rất lớn và mức giá vẫn tăng cao hàng năm.

So với giá khởi điểm trong những năm gần đây. Riêng mảng nhà phố thương mại, có khi giá bán biến động mạnh nhất, dự án tăng gấp 4-5 lần giá gốc từ thời điểm vài năm về trước.

Với việc giá vật liệu xây dựng tăng, việc tự xây nhà phố càng đắt đỏ hơn bao giờ hết. Việc này khiến những dự án nhà phố xây sẵn có tiềm năng cao, giảm thiểu chi phí đầu tư, từ đó đưa giá trị của phân khúc này lên cao so với các mảng còn lại.​

Hiện quanh Thảo Điền dọc truc Xa lộ, có khu Lumiere shops – khu thương mại hot nhất sắp ra hàng – Cơ hội đầu tư với mức giá tốt nhất trong tháng 12/2021 lên luoonggg các bác ơi.
    Được sửa bởi duongantam lúc 21:15 ngày 27-12-2021
    Quote Quote

2. 6 thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Khu Thảo Điền trước giờ tập trung nhiều dự án bất động sản cao cấp, dân cư ở đây toàn người giàu & siêu giàu chưa kể người nước ngoài về đây ở nhiều nên các căn shop thương mại ở Thảo Điền luôn được giá.

Like
    7
    Cảm ơn bài viết của bạn. Ai có thêm thông tin về Lumiere shops chia sẻ mình với.

Like
    4
    Mấy căn shop thương mại của Lumiere shops mở bán chưa vậy?

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    Quote Được gửi bởi cdg View Post
    Mấy căn shop thương mại của Lumiere shops mở bán chưa vậy?
    Chưa đâu bạn. Lumiere riverside Thảo Điền mới mở bán căn hộ hồi đầu năm thôi.

Like
    12
    Mình ko online 4rum thường xuyên, bạn nào quan tâm tới đầu tư shop thương mại ib mình sđt để trao đổi qua zalo cho tiện nhé!

Like
    4
    Giả dụ gom tiền đầu tư vô shop thương mại tại Lumiere riverside đi thì khi nào sinh lời vậy?

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    Quote Được gửi bởi GoogleAd View Post
    Giả dụ gom tiền đầu tư vô shop thương mại tại Lumiere riverside đi thì khi nào sinh lời vậy?
    Nếu bạn đầu tư sp shop thương mại thì khi dự án đi vào giai đoạn bàn giao căn hộ cho khách, các cụm văn phòng trong toà nhà được lấp đầy lúc đó bạn sẽ nhanh chóng lấy lại chi phí đầu tư ban đầu & bắt đầu thu về lợi nhuận. Mình biết có nhiều bạn đầu tư shop thương mại, khi mua được giá presale giá tốt, dự án hót các bạn bán lướt cũng lời kha khá.

Like
    6
    Cho mình hỏi nếu đầu tư vô shop thương mại rồi mình lại phải đăng cho thuê mặt bằng ah? cũng phiền phức phết nhỉ!

Like
    3
    Ở Thảo Điền dọc trục Xa lộ có phải có tàu điện Metro chạy qua ko bạn ơi?

14. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết