Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Cần chú ý ! Google adsense click vào quảng cáo bị hiện confirm yes/no?

Chào cả nhà
    Hiện nay tài khoản quảng cáo google adsense bên em đang bị tình trạng click vào quảng cáo hiện lên xác nhận yes/no rất ảnh hưởng tới doanh thu, mặc dù đã fix theo các vấn đề google adsense bảo là giãn khoảng cách với văn bản và thêm advertisement trước quảng cáo rồi mà vẫn không hết hiện confirm.
    Rất mong cả nhà ai đã gặp tình trạng này và biết cách khắc phục không chỉ dẫn em với ạ
    Trân trọng cảm ơn cả nhà !
    Quote Quote

Like
    0

**** dvd stream

**** dvd stream

Like
    0

mother in law ***

mother in law ***

Like
    1
    Quote Được gửi bởi khoadat90 View Post
    Chào cả nhà
    Hiện nay tài khoản quảng cáo google adsense bên em đang bị tình trạng click vào quảng cáo hiện lên xác nhận yes/no rất ảnh hưởng tới doanh thu, mặc dù đã fix theo các vấn đề google adsense bảo là giãn khoảng cách với văn bản và thêm advertisement trước quảng cáo rồi mà vẫn không hết hiện confirm.
    Rất mong cả nhà ai đã gặp tình trạng này và biết cách khắc phục không chỉ dẫn em với ạ
    Trân trọng cảm ơn cả nhà !
    Cái này có thể là do % click ảo cao. Bạn có thể thử bằng cách thay thế banner đầu tiên (click nhiều nhất) bằng mgid hoặc gì gì đó khác Adsense. Sau 1-2 hôm hết thì lại đặt trở lại

Like
    0
    Mình cũng đang bị vấn đề này, tắt hết quảng cáo, gỡ mã adsense 2-3 ngày rồi đặt lại vẫn bị, chán ghê luôn. giờ ko biết phải xử lý ra sao nữa. Nản thật sự

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết