Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Đau Đầu Vì Con Dùng Máy Tính Quá Nhiều

Lúc cho con mượn máy tính thực sự là đau đầu trăm bề đúng không bố mẹ.

Thời gian học thì bố mẹ còn biết chứ những lúc khác con chơi gì, xem gì thì bố mẹ khó kiểm soát lắm.

Vậy nên em muốn giới thiệu tới các mẹ phần mềm QUẢN LÝ GIỜ HỌC, QUẢN LÝ THỜI GIAN TRUY CẬP, CHẶN WEB ĐEN, MẠNG XÃ HỘI, GAME ONLINE trên máy tính

Tính năng nổi bật của phần mềm đó là giúp quản lý trẻ học trực tuyến, với các tính năng: Quản lý giờ giấc học của con, lúc nào học, lúc nào không, cha mẹ có thể cài đặt theo thời khóa biểu của con.

Quản lý thời gian con dùng máy tính: Phần mềm cho phép khung giờ con được sử dụng máy tính và truy cập internet, tránh việc con dùng internet cả ngày mà mình không kiểm soát được.

Thêm nữa là tính năng theo dõi nhật ký sử dụng của của con bằng cách chụp màn hình theo giờ đã cài đặt trong lúc con sử dụng máy tính, lưu lại hoặc gửi vào email bố mẹ đã cài đặt trước đó nhờ thế mình có thể kiểm tra lại xem con đã xem những gì, truy cập vào đâu trong lúc sử dụng máy tính một cách tự động, rất tiện lợi.

Ngoài ra phần mềm còn có tính năng chặn những trang web đen, web ***, game online, hoặc tuỳ chọn chặn mạng xã hội, youtube. Tự động cập nhật danh sách web đen, game online trên mạng hàng ngày về máy bằng hệ thống AI từ máy chủ để quản lý con cái, chỉ cho phép con vào các trang web lành mạnh

Và rất nhiều tính năng khác nữa.

Phần mềm có 2 phiên bản dùng thử miễn phí và bản #FULL_TÍNH_NĂNG chỉ #500K cho 12 tháng - chỉ 42K mỗi tháng

Các mẹ có thể xem thử, chỉ cần lên Google search VAPU là ra link phần mềm, rất tốt và hiệu quả. Nhà em giờ dùng phần mềm cho cả máy tính laptop và máy bàn luôn
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Việc dùng đt và Laptop với các con hiện nay trở nên quá lạm dụng. Mình có thể kiểm soát con lúc học nhưng không thể kiểm soát con lúc khác được.

Like
    0
    để mình search và thử, chứ đúng là không biết con làm gì thật.

Like
    4
    Các bác có biết game trí tuệ nào giúp con vừa chơi vừa học ko ạ? Cấm con hoàn toàn ko được chơi game thì khắt khe quá, mà cho con chơi thì lại toàn game ko mang tính giáo dục. Bác nào biết game giáo dục thì share cho em với nhé. Em cảm ơn nhiều!

Like
    0
    Mình thì dùng biện pháp phải có thành tích tốt trong học tập mới được xem TV, máy tính trong khoảng thời gian nào đó thôi. Không cho trẻ tự tiện xem máy tính được.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết