Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Ứng dụng quản lý hàng tồn kho cá nhân tốt nhất

“My Stuff Organizer: For Home Inventory Management” là Ứng dụng kiểm kê giúp bạn lưu trữ thông tin chi tiết của tất cả những thứ bạn đã mua hoặc đã có tại nhà, nhà kho hoặc văn phòng của mình. Với Ứng dụng Quản lý Nội dung này, hãy theo dõi mọi thứ với những người mà bạn có công cụ Cho vay / Mượn, nắm giữ chi phí và lập kế hoạch ngân sách của bạn cho phù hợp!

Treo lên! Mẹo về quản lý nội dung cá nhân & ứng dụng Công cụ tổ chức mọi lúc!

Chỉ cần tải xuống My Stuff Manager: For Home Inventory Management ”và phát triển thói quen quản lý mọi thứ một cách thông minh!

Xung quanh chúng ta có rất nhiều thứ tại nhà riêng, văn phòng hoặc cửa hàng, nơi thực sự cần quản lý nội dung cá nhân! Chúng tôi thu thập quá nhiều hàng tồn kho trong nhà đến nỗi chúng tôi thiếu không gian để đặt các mặt hàng mới mà chúng tôi mua và không nhớ bảo hành. Sắp xếp mọi thứ với Ứng dụng Theo dõi Chi phí & Công cụ Tổ chức Nội dung của Tôi này! Theo dõi tất cả các hạng mục khác nhau, lớn hay nhỏ, với tính năng quản lý Những thứ cá nhân này.
    TẠI SAO muốn theo dõi mọi thứ?

Vị trí! Đôi khi, bạn không biết về những món đồ mình sở hữu và tìm thấy chúng trong khi dọn tủ hoặc ngăn kéo. Giờ đây, việc quản lý tủ quần áo cá nhân thậm chí còn trở nên dễ dàng hơn với Ứng dụng tổ chức tủ quần áo (Clothes Organizer) này!

Nếu bạn muốn giữ những món đồ thời trang mới nhất trong tủ quần áo của mình, bạn chắc chắn nên sử dụng ứng dụng sắp xếp tủ quần áo hay còn gọi là trình tổ chức tủ quần áo này!

Không chỉ để sắp xếp mọi thứ, mà Ứng dụng Theo dõi Chi phí này còn giúp bạn:

✔️ Thêm Ngày mua, Giá & Địa điểm từ nơi bạn đã mua
    ✔️ Thêm chi tiết Bảo hành-Đảm bảo
    ✔️ Theo dõi mọi thứ của bạn
    ✔️Tìm nội dung yêu thích của bạn bằng cách sử dụng Tùy chọn tìm kiếm

Mua sắm là sở thích chung, nhưng bạn cũng cần phải giữ chặt tay nhé! Ứng dụng tổ chức bất cứ lúc nào (ứng dụng kiểm kê) này sẽ giúp bạn theo dõi tất cả những thứ yêu thích của bạn từ những người bạn có công cụ Cho vay / Mượn!

BONUS Đặc điểm của Home Inventory này Quản lý ứng dụng

⌛ Sao lưu và khôi phục dữ liệu nhanh chóng
    Đảm bảo / Nhắc nhở Bảo hành
    Phân loại mọi thứ
    Tổng chi phí dành cho từng loại công cụ
    Chia sẻ thông tin chi tiết về những thứ cá nhân của bạn với bất kỳ ai bằng ứng dụng Khoảng không quảng cáo này

Làm cách nào để quản lý mọi thứ bằng ứng dụng My Stuff Organizer này?

Tải xuống “My Stuff Organizer: For Home Inventory Management” để Theo dõi Mọi thứ ngay lập tức.

Chọn Danh mục / Địa điểm / Con người / Tùy chọn Vay tiền để thêm nội dung
    Nhấp vào ‘+’ để thêm Nội dung của bạn
    Thêm ảnh của mặt hàng
    Đặt tên cho công cụ của bạn
    ✒ Thêm / Chọn danh mục
    Thêm ngày mua & ngày bảo hành
    Thêm chi phí cho công cụ của bạn bằng một đơn vị tiền tệ khác
    Biết “Nội dung của tôi ở đâu” hoặc nội dung đó là của ai
    Thêm thông tin khác để theo dõi mọi thứ của bạn
    Chỉnh sửa / Xóa Nội dung / Danh mục
    Chia sẻ chi tiết nội dung của bạn

Tìm hiểu thêm về ‘Công cụ tổ chức nội dung của tôi: Quản lý hàng tồn kho tại nhà để theo dõi mọi thứ một cách dễ dàng.’

Trong Ứng dụng Theo dõi Khoảng không quảng cáo Trang chủ này, hãy sao lưu nhanh nội dung của bạn với tùy chọn 'Dữ liệu Sao lưu' trong Ngăn Điều hướng! Vì vậy, bất cứ khi nào bạn thay đổi thiết bị, chỉ cần đăng nhập vào tài khoản của bạn và Khôi phục nó!

Thêm / chỉnh sửa / xóa bất kỳ nội dung nào khỏi danh mục thiết bị gia dụng chỉ trong một vài thao tác, hãy lưu nó! Giờ đây, hãy quản lý mọi thứ và tất cả khoảng không quảng cáo tại nhà của bạn với Ứng dụng quản lý hàng tồn kho này. Thêm tất cả các loại nội dung ở đây, có thể nhỏ như mua sơn móng tay, Real Estates Properties như một căn hộ áp mái, hoặc bất kỳ hình thức mua hàng nào!

Thay vì sử dụng các phương pháp tiện dụng của pen n ’paper, chỉ cần tải xuống“ My Stuff Organizer: For Home Inventory Management- All In One Organizer ”và Sắp xếp mọi thứ NGAY BÂY GIỜ!
    Quote Quote

Like
    0
    Bài viết rất hay, cảm ơn bạn, quá chi tiết

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết