Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 41
    Like
    12
    Quote Được gửi bởi duongantam View Post
    So tường bếp ốp kính với ốp đá vicostone thì khập khiễng lắm bạn. Hẳn là bếp ốp đá vicostone thì đẹp nhất làng rồi =)) sự thật là vậy ah
    Mấy năm trước có trend ốp kính bếp ấy, mình đi nhà nào cũng thấy ốp kính màu xanh cốm này, mà nhà ở thành phố bé tí thành ra ốp kính màu xanh nhìn nhà tối và hẹp đi bao nhiêu.
    Mình ốp đá trước tiên là để thuận cái mắt mình chứ không phải để khách đến chơi nhà ngắm đâu bạn )

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Mình ốp đá trước tiên là để thuận cái mắt mình chứ không phải để khách đến chơi nhà ngắm đâu bạn )
    Thì vừa hợp ý bác mà khách vô nhà cũng khen nhà đẹp thì bác cũng vui cái bụng chứ sao =)) nhất là nhà thiết kế bếp liên thông với phòng khách luôn thì căn bếp càng phải đẹp bác ah

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    Quote Được gửi bởi bibianhtra View Post
    Thì vừa hợp ý bác mà khách vô nhà cũng khen nhà đẹp thì bác cũng vui cái bụng chứ sao =)) nhất là nhà thiết kế bếp liên thông với phòng khách luôn thì căn bếp càng phải đẹp bác ah
    Ờ nghe bạn nói vậy cũng đúng. Nhiều bố đến chơi nhà mình cũng hỏi bếp nhà mình ốp đá gì rồi các bố ấy về đập bếp sửa lại coppy y chang đá mình ốp =)) mình bảo mấy bố ấy là đá vicostone có nhiều hoa văn lắm, bọn mày chọn khác tao đi mà mấy bố cứ nhất nhất chọn như nhà mày là đẹp rồi nhỡ chọn khác mẫu ốp lên lại không đẹp bằng nhà mày =))

Like
    3
    Ờ nghe bạn nói vậy cũng đúng. Nhiều bố đến chơi nhà mình cũng hỏi bếp nhà mình ốp đá gì rồi các bố ấy về đập bếp sửa lại coppy y chang đá mình ốp =)) mình bảo mấy bố ấy là đá vicostone có nhiều hoa văn lắm, bọn mày chọn khác tao đi mà mấy bố cứ nhất nhất chọn như nhà mày là đẹp rồi nhỡ chọn khác mẫu ốp lên lại không đẹp bằng nhà mày =))
    Mừng cho bác có căn bếp đẹp ưng ý. Lẽ ra 1-2 năm nữa em tính làm nhà mà dịch bệnh tự năm ngoái đến nay công việc bết bát nên chắc phải 3-4 năm nữa em mới làm nhà đc

Like
    6
    Bác mà đăng được ảnh bếp nhà bác lên đây em thấy đẹp cũng copy luôn đó.

Like
    12
    Quote Được gửi bởi xebotho View Post
    Bác mà đăng được ảnh bếp nhà bác lên đây em thấy đẹp cũng copy luôn đó.
    Forum dạo này ko đăng đc ảnh chứ đăng đc thì up lên khoe cái bếp nhà mình rồi =)) Ah vợ mình từng đăng ảnh bếp lên khoe trên group nhà đẹp trên facebook, rồi sau phải ngồi trả lời quá trời inbox hỏi han luôn.

Like
    6
    Forum dạo này ko đăng đc ảnh chứ đăng đc thì up lên khoe cái bếp nhà mình rồi =)) Ah vợ mình từng đăng ảnh bếp lên khoe trên group nhà đẹp trên facebook, rồi sau phải ngồi trả lời quá trời inbox hỏi han luôn.
    Ai kêu bếp nhà bác đẹp làm chi

Like
    2
    Tiếc là mình không đọc được bài viết này sớm. Hồi xưa làm nhà thì thợ tư vấn sao thì làm vậy. Bàn bếp và tường bếp nhà mình đang ốp đá marble dùng hơn 1 năm là mình bắt đầu thấy hiện tượng một số chỗ bị rạn nứt & bay màu loang lổ dù nhà mình dùng rất cẩn thật, có chặt gà thì cũng không dám để thớt chặt trên bàn bếp mà để xuống sàn nhà chặt.

Like
    12
    Quote Được gửi bởi dangnguyenvu View Post
    Tiếc là mình không đọc được bài viết này sớm. Hồi xưa làm nhà thì thợ tư vấn sao thì làm vậy. Bàn bếp và tường bếp nhà mình đang ốp đá marble dùng hơn 1 năm là mình bắt đầu thấy hiện tượng một số chỗ bị rạn nứt & bay màu loang lổ dù nhà mình dùng rất cẩn thật, có chặt gà thì cũng không dám để thớt chặt trên bàn bếp mà để xuống sàn nhà chặt.
    Bác dùng thêm một thời gian nữa cho đỡ phí của rồi thay đá khác thôi. Hoặc tiền sẵn túi thì thay luôn. Gọị thợ đá làm trong 1 ngày là xong ah.

Like
    2
    Bác dùng thêm một thời gian nữa cho đỡ phí của rồi thay đá khác thôi. Hoặc tiền sẵn túi thì thay luôn. Gọị thợ đá làm trong 1 ngày là xong ah.
    Chắc mình dùng thêm năm nữa, sang năm mới thay lại đá mới

Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết