Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 41
    Like
    6
    Quote Được gửi bởi xebotho View Post
    Dùng đá nhân tạo của tàu làm bếp có ok ko bác?
    Nếu bạn chỉ định sử dụng trong thời gian ngắn rồi đập đi thay mới hoặc bạn mua đá xây nhà để bán lại thì dùng đá nhân tạo của tàu rẻ mà mẫu mã cũng đa dạng. Còn bạn mua đá về ốp bếp cho nhà bạn sử dụng thì không nên ham rẻ

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Tiếc là mình k đọc được bài này sớm hơn. Nhà mình bếp & nhà tắm đều lắp đá marble. Ngay từ lúc thi công đá đã bị mẻ nhiều chỗ nhìn k đẹp mắt rồi. Dù mình chọn đá tối màu nhưng mặt đá vẫn hay bẩn khó vệ sinh lắm. Gần đây mình để ý còn thấy đá có dấu hiệu phai màu & nhiều chỗ bị rạn nứt nhỏ nữa.

4. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Quote Được gửi bởi djmoon View Post
    Nếu bạn chỉ định sử dụng trong thời gian ngắn rồi đập đi thay mới hoặc bạn mua đá xây nhà để bán lại thì dùng đá nhân tạo của tàu rẻ mà mẫu mã cũng đa dạng. Còn bạn mua đá về ốp bếp cho nhà bạn sử dụng thì không nên ham rẻ
    Nhà mình dùng đá marble là đá nhập khẩu đó bạn. Mà chất lượng thì cũng í ẹ quá.

Like
    3
    Giờ mình thấy nhiều căn hộ chung cu ốp đá bếp bằng đá solid surface. Đá solid surface này tốt không vậy?

Like
    5
    Quote Được gửi bởi tintuc.vn View Post
    Giờ mình thấy nhiều căn hộ chung cu ốp đá bếp bằng đá solid surface. Đá solid surface này tốt không vậy?
    Đá solid surface này nhiều chủ đầu tư chọn ốp bếp cho các căn hộ chung cư. Đơn giản thì nó nhìn được cái mã bạn ah. Còn chất lượng thì bạn dùng một thời gian là thấy hiện tượng đá bị ố màu và rạn nứt.

Like
    5
    Quote Được gửi bởi trongveo View Post
    Tiếc là mình k đọc được bài này sớm hơn. Nhà mình bếp & nhà tắm đều lắp đá marble. Ngay từ lúc thi công đá đã bị mẻ nhiều chỗ nhìn k đẹp mắt rồi. Dù mình chọn đá tối màu nhưng mặt đá vẫn hay bẩn khó vệ sinh lắm. Gần đây mình để ý còn thấy đá có dấu hiệu phai màu & nhiều chỗ bị rạn nứt nhỏ nữa.
    Mình nói rồi mà đá làm bếp thì không đá nào phù hợp hơn đá vicostone. Bạn chọn đá marble là hẩm hiu rồi.

Like
    8
    Căn hộ chung cư diện tích 73m2 thì chọn đá làm bếp màu gì đẹp bro ơi?

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi mai3008 View Post
    Căn hộ chung cư diện tích 73m2 thì chọn đá làm bếp màu gì đẹp bro ơi?
    Diện tích nhà hẹp thì bạn nên chọn đá sáng màu sẽ tạo cảm giác không gian rộng rãi hơn. Bạn có thể tham khảo một số mẫu đá màu trắng vân to của vicostone, nhìn đẹp chẳng khác gì đá tự nhiên cả.

Like
    8
    Quote Được gửi bởi phamcongcoc View Post
    Diện tích nhà hẹp thì bạn nên chọn đá sáng màu sẽ tạo cảm giác không gian rộng rãi hơn. Bạn có thể tham khảo một số mẫu đá màu trắng vân to của vicostone, nhìn đẹp chẳng khác gì đá tự nhiên cả.
    Có ảnh mẫu đá ko bro, gửi em ngắm cái coi

Like
    5
    Quote Được gửi bởi mai3008 View Post
    Có ảnh mẫu đá ko bro, gửi em ngắm cái coi
    Bạn xem ảnh trên facebook của vicostone nhé, web mình ko cho đăng ảnh, bạn fb xem quá trời mẫu đá luôn đó
    https://www.facebook.com/VicostoneVietnam/photos

14. Thành viên Like bài viết này:

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết