Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Hạnh phúc Máy ảnh dấu thời gian: Dấu ngày và giờ tự động

Mọi người luôn quan tâm đến Thời gian của họ và thích ghi nhớ ngày giờ chính xác của các sự kiện xảy ra trong cuộc sống, mọi người có xu hướng lưu giữ những kỷ niệm về thời gian đáng để sử dụng. Vì vậy, ở đây chúng tôi đang có một máy ảnh Dấu thời gian mới: Ứng dụng Dấu thời gian tự động, bạn có thể dễ dàng thêm văn bản Ngày giờ trên Ảnh.
    Thêm hiệu quả hình mờ vào ảnh và thêm chú thích cho ảnh được chụp bằng máy ảnh tích hợp từ máy ảnh Dấu thời gian tự động. Bản quyền ảnh của bạn với logo và con dấu Chữ ký.

** Các tính năng mới được thêm vào **
    Tem video: Có, bây giờ bạn cũng có thể thêm tem vào video. Quay video với tất cả các tem có mặt trên đó.
    Màu nền tem: Bạn có thể thay đổi màu nền tem cùng với cài đặt độ trong suốt và màu phông chữ.

** Đã cập nhật hỗ trợ ngôn ngữ bản địa hóa mới **

👉 Quyền lợi:
    Tự động Thêm dấu thời gian ngày - Dễ dàng thêm dấu Thời gian vào ảnh.
    Tự động thêm văn bản trên ảnh - Viết phụ đề minh họa cho ảnh.
    Bảo vệ hình ảnh - Tự động tạo hình mờ và bảo mật hình ảnh của bạn bằng cách đánh dấu chìm.
    Mỗi thành phần cơ bản mà bạn cần, đều được nhét trong máy ảnh Dấu thời gian duy nhất này: Auto Datetime Stamper, tức là ứng dụng đóng dấu tự động!

Dấu ngày và giờ
    🔑 Stamp Toggle: Đây là công tắc BẬT / TẮT do Ứng dụng Máy ảnh Dấu thời gian của chúng tôi cung cấp cho những bức ảnh mà bạn chụp được! Bật hoặc tắt nó bất cứ khi nào!
    Tự động thêm dấu thời gian ngày để chụp ảnh. Bạn có thể thêm tem tùy chỉnh 'Ngày hiện tại và Giờ hiện tại' vào ảnh HOẶC chỉnh sửa trước khi chụp ảnh '!

📆 Định dạng Ngày & Giờ Chọn định dạng của DateTime từ danh sách các Định dạng lẻ.
    📏Stamp Size Dao động từ T, XXS, XS, S, M, L, XL, XXL. Chọn kích thước tem thời gian và ngày tháng của bạn và thêm nó vào hình ảnh.

🅰 Kiểu tem Bạn có thể chọn Kiểu của mình từ nhiều tùy chọn có sẵn.

✅ Vị trí tem Cố gắng không để các tem tùy chỉnh nằm ở một vị trí giống nhau! Chọn một vị trí hình mờ phù hợp:
    Trên cùng bên trái
    Trên cùng bên phải
    Dưới cùng bên trái
    Góc phải ở phía dưới
    🎨 Màu tem Đảm bảo rằng độ bóng được áp dụng trên tem thời gian và ngày tháng là vô địch trong hình! Sử dụng Ứng dụng Ảnh Dấu Ngày và Giờ này, Bạn cũng có thể đặt mức Độ trong suốt. chú thích hình ảnh bằng máy ảnh dễ dàng, Camera khoảnh khắc tốt nhất để ghi lại những khoảnh khắc đẹp.
    Dấu chữ ký
    Hãy đăng ký vào ảnh của riêng bạn! Bao gồm tên của bạn như một dấu hiệu ở phần cuối, bên trái, trên cùng, bên phải của bức ảnh. Chuyển đổi BẬT / TẮT Tem. Nhấp vào ảnh chữ ký

Dấu logo
    🔑 Chuyển đổi Tem biểu trưng: Đây là công tắc BẬT / TẮT do Ứng dụng máy ảnh TimeStamp của chúng tôi cung cấp cho những bức ảnh bạn chụp được! Bật hoặc tắt nó bất cứ khi nào!
    🔘Tải lên hoặc Thay đổi hình ảnh biểu trưng Đây là một Tính năng khá độc đáo, nơi Bạn có thể dễ dàng thêm hình ảnh Biểu trưng vào bất cứ nơi nào bạn muốn trên Màn hình
    🔯 Độ trong suốt của Logo Trên thang điểm từ 1 đến 100, Bạn có thể điều chỉnh Mức độ trong suốt.
    📏Logo Size Tại đây bạn có tùy chọn tỷ lệ phần trăm để điều chỉnh kích thước của logo.

✅Logo Vị trí
    ⧫ Trên cùng bên trái ⧫ Trên cùng bên phải ⧫ Dưới cùng bên trái ⧫ Dưới cùng bên phải
    Tem GPS
    Khi bạn đang ở một Địa điểm Kỳ lạ để kỷ niệm dịp Đặc biệt của bạn, Tính năng Gắn thẻ Địa lý của chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn thêm Vị trí Địa lý GPS (Tem Hiện tại hoặc Tùy chỉnh) vào ảnh của bạn. Nhà thám hiểm, Kỹ sư xây dựng, Kiến trúc sư, Gián điệp và những người khác có thể nhận được tính năng 'Đánh dấu khu vực'!
    BẬT Vị trí trong điện thoại di động Android của bạn và 'Máy ảnh Dấu thời gian' sẽ trở thành Máy ảnh Bản đồ GPS cho bạn. Ảnh GPS & ứng dụng máy ảnh địa lý.
    👉 Chỉ cần tải ứng dụng Máy ảnh Dấu thời gian này trên điện thoại của bạn và bạn đã sẵn sàng sử dụng nó trong 1, 2, 3, 4, v.v.
    Chụp ảnh từ máy ảnh Dấu thời gian> Chọn Ngày & giờ thích hợp> CHỈNH SỬA Văn bản Chữ ký> CHỌN Biểu trưng Thương hiệu> & Đóng dấu! 😎
    Cảm nhận sự khác biệt đáng kinh ngạc giữa những bức ảnh bạn chụp từ máy ảnh mặc định của mình và những bức ảnh bạn chụp bằng Máy ảnh Dấu thời gian tự động của chúng tôi. Có bản quyền như Văn bản trên ảnh là yêu cầu không cần bàn cãi!

Đi và Cài đặt máy ảnh Dấu thời gian: Ứng dụng Máy đánh dấu ngày giờ tự động và bắt đầu chia sẻ những khoảnh khắc đáng nhớ của bạn với những người thân yêu của bạn trên các trang web xã hội.

Tải xuống ứng dụng này trên thiết bị Android hoặc IOS của bạn ngay bây giờ: -
    Quote Quote

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    95
    Sùng app của mình cho nhanh nhé, lên app store gõ gphoto là ra.

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết