Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Nơi mua chung Ahrefs, Keywordtool.io và Muatool SEO ổn định

Mình làm SEO từ năm 2008 và hồi đầu mình mua bên nước ngoài đa số là mua tool seo của Ấn Độ. Nhưng giá khá cao và thanh toán qua Paypal nên tỷ giá cũng đội lên cao hơn. Sau vài năm thì ở Việt Nam cũng có rất nhiều bên cho mua chung Ahrefs và mình cũng đã thử mua của rất nhiều Group Buy tại Việt Nam.

Nhưng sau quá trình sử dụng thì mình có kinh nghiệm là không nên tham giá rẻ. Vì giá thành đi cùng chất lượng. Mình thì vừa làm SEO vừa chạy quảng cáo nên mình muốn mua bộ công cụ đáp ứng được 2 nhu cầu đó. Và mình đã biết đến website trannamphong vì 1 người bạn của mình sử dụng bên đó giới thiệu và mình đã mua chung keywordtool, ahrefs, tool spy facebook ads trên website Trần Nam Phong

Sau thời gian dài sử dụng mình đánh giá khách quan rằng bộ Tool SEO bên đó khá chất lượng, vì như phía trên mình có nói trước đó mình có mua từ các trang web nước ngoài cũng như Việt Nam nhưng giá cả hoặc ko đầy đủ công cụ mà mình cần.

Bài viết này là chia sẻ cá nhân và cũng hy vọng giúp được các anh chị em đang đi tìm nơi mua chung ahrefs, keyword tool có thêm thông tin trước khi quyết định mua công cụ SEO.

Nếu bạn đã sử dụng ở đâu tốt, xin hãy bình luận vào bài viết nhé!
    Quote Quote

Like
    0
    Làm SEO thì cần phải có các công cụ SEO ngon như thế để hỗ trợ nếu có điều kiện. Mình cũng đang thử xài tool của 1 số bên, sẽ review kết quả sau 1 vài tuần nữa.

3. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết