Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! Đào tạo Digital Marketing 4.0

✅✅ 12 #CÂU_NÓI NHẤT ĐỊNH PHẢI ĐỌC MỘT LẦN TRONG ĐỜI
    .
    ❤ ❤ SHARE MỌI NGƯỜI CÙNG LÊ-NIN ĐÃ DẠY: #Học_Học_Nữa_Học Mãi Không bao giờ là đủ...
    --------------
    ✅ 1. Nếu bạn xuất sắc hơn người khác 1 chút, người khác sẽ ghen tị với bạn. Còn nếu bạn xuất sắc hơn rất nhiều, người khác sẽ hâm mộ bạn. Đây chính là điểm khác biệt.
    ✅2. Đôi khi có ngu ngốc một chút cũng chẳng sao, chẳng ai phải thông minh suốt cả đời, nhưng 2 lần phạm một lỗi lại là chuyện khác.
    ✅3. Học cách lắng nghe. Cơ hội trong đời nhiều khi đến gõ cửa nhà bạn rất khẽ.
    ✅4. Đừng mất thì giờ học các mánh khoé gian thương. Hãy học làm doanh nhân chân chính.
    ✅5. Tình yêu, tình bạn, không phải là cả đời không cãi nhau, mà là cãi nhau rồi vẫn có thể bên nhau cả đời.
    ✅6.Có một ngày bạn sẽ hiểu, lương thiện khó hơn thông minh nhiều. Thông minh là một loại tài năng thiên phú, còn lương thiện lại là một sự lựa chọn.
    ✅7. Đã chấp nhận làm thì đừng than vãn, hãy làm tốt điều mình đang có, còn nếu muốn than vãn thì bỏ đi, đừng làm nữa.
    ✅8. Niềm tin cũng giống như sóng wifi. Bạn không thể nhìn thấy nó, nhưng nó có sức mạnh để kết nối bạn với những gì bạn cần.
    ✅9. Cẩn thận với những suy nghĩ của bạn khi ở một mình, và cẩn thận với ngôn từ của bạn khi ở chốn đông người.
    ✅10. Cuộc sống không chỉ có những bữa tiệc. Hãy cho mình sống bận rộn với công việc hoặc một niềm đam mê, sở thích nào đó.
    ✅11. Trong một số trường hợp, nếu không yêu cầu, bạn sẽ chẳng bao giờ nhận được.
    ✅12. Con cái bạn chỉ có một tuổi thơ. Bạn muốn chúng nhớ lại gì khi đã lớn?
    ❤❤️Học mãi vẫn cần học
    #Share về tường ngay để nhớ !!!
    .
    #bàihọccuộcsống
    #chamngonsong #donglucsong
    #QuangMarketingOnlineAZMedia
    #FacebookMarketing
    #KinhdoanhOnline
    Quote Quote

Like
    2
    Có trường đại học nào chuyện dạy đào tạo digital marketing ko ạ? năm nay em học 12, đang cân nhắc tìm trg ạ

Like
    1
    giờ thì nhiều lắm bạn, theo mình biết có FPT polytechnic cũng đào tạo môn này.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết