Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 42
    Like
    4
    Quote Được gửi bởi dangnguyenvu View Post
    Có bạn gì trong thớt này đề cử trường đại học Phenikaa xét tuyển học bạ đó bạn. Trường này là một trong các trường đại học xét tuyển học bạ ok nhất đó.
    Đại học Phenikaa này có đào tạo IT không bro?

Like
    2
    Quote Được gửi bởi cdg View Post
    Đại học Phenikaa này có đào tạo IT không bro?
    Mình search Google thấy trường Phenikaa này có ngành CNTT đó bạn.

Like
    2
    Bạn chủ thớt đã tìm đc trường nào ưng ý chưa vậy?

Like
    4
    Quote Được gửi bởi maingoclan View Post
    Bạn chủ thớt đã tìm đc trường nào ưng ý chưa vậy?
    Giờ này chắc nộp xong đâu vào đấy rồi, giờ là giai đoạn nước rút, căng mông ôn luyện ấy chứ.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi cdg View Post
    Giờ này chắc nộp xong đâu vào đấy rồi, giờ là giai đoạn nước rút, căng mông ôn luyện ấy chứ.
    Em chỉ học trên lớp & tự học ở nhà chứ ko có sức đi học thêm. Các bạn em chiều tối tan học lại đi học thêm ca tối nhà thấy cô 11h đêm mới tan. Đứa nào cũng than tăng cân vì ăn đêm ) em thì ko thức khuya dậy sớm đc nên cứ ôn luyện đều đều theo tiến độ thôi.

Like
    8
    Quote Được gửi bởi xebotho View Post
    Em trai mình cũng đang học 12 mình đang giục nó làm hồ sơ gửi trường đại học Phenikaa ở Hà Nội với mong muốn đc tuyển thẳng & dành đc học bổng của trường.
    Sao ngày trước tui đi học có mấy vụ xét tuyển học bạ này cho nhanh nhỉ. Ngày xưa năm lớp 12 tui ôn thi đại học stress muốn bệnh luôn đó, lúc đó có quá ít cơ hội cho học sinh cuối cấp lựa chọn.

Like
    4
    Em trai mình cũng đang học 12 mình đang giục nó làm hồ sơ gửi trường đại học Phenikaa ở Hà Nội với mong muốn đc tuyển thẳng & dành đc học bổng của trường.
    Đại học Phenikaa này có chương trình liên kết với nước ngoài không bạn?

Like
    6
    Quote Được gửi bởi baonamhp View Post
    Đại học Phenikaa này có chương trình liên kết với nước ngoài không bạn?
    Có đó bạn. Lúc xem list các ngành đào tạo của đại học Phenikaa mình nhớ là có 1 chương trình liên kết với 1 trường đại học của Mỹ, học tại Việt Nam nhận bằng quốc tế. Chương trình liên kết này có học phí nhỉnh hơn các chương trình đào tạo khác tại trường. Mình ko nhớ cụ thể lắm bạn inbox facebook của trường là Phenikaa Việt Nam hỏi thêm nha.

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Có đó bạn. Lúc xem list các ngành đào tạo của đại học Phenikaa mình nhớ là có 1 chương trình liên kết với 1 trường đại học của Mỹ, học tại Việt Nam nhận bằng quốc tế. Chương trình liên kết này có học phí nhỉnh hơn các chương trình đào tạo khác tại trường. Mình ko nhớ cụ thể lắm bạn inbox facebook của trường là Phenikaa Việt Nam hỏi thêm nha.
    Cảm ơn bạn nhiều. Để mình ib trường hỏi thêm.

Like
    8
    Ngày xưa tui từng thích học mấy chương trình liên kết kiểu này mà tiếng Anh í ẹ nên từ bỏ ước mơ

Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết