Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    15

Hấp dẫn đây ! Download Adobe Lightroom Classic CC 2020 mới nhất Full

Adobe Lightroom CC 2020 của Adobe là một trong những phần mềm chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp tốt nhất, giúp bạn có thể tạo ra những bức ảnh tuyệt vời. Trang bị nhiều tính năng xịn sò, các bức ảnh sẽ có chất lượng cao hơn, lung linh hơn và không mất quá nhiều thao tác để có thể thực hiện.

Adobe Lightroom Classic CC 2020

Ngày nay với việc mạng xã hội ngày càng phát triển thì thì người dùng càng có nhiều nhu cầu tạo ra những bức hình lung linh. Các bạn sẽ dùng đến các phần mềm chỉnh sửa ảnh trên cả máy tính và điện thoại như: Photoshop, Luminar, PicsArt, Snapseed,…
    Photoshop của Adobe là phần mềm chỉnh sửa ảnh quá nổi tiếng đến trên thế giới. Nhưng ngoài Photoshop ra thì Adobe còn có thêm một công cụ chỉnh sửa ảnh khác cũng nổi tiếng không kém đó là Lightroom CC 2020.
    Cả 2 phần mềm đều sở hữu những công cụ chỉnh sửa ảnh cơ bản như cắt và điều chỉnh độ phơi sáng hay những thay đổi nâng cao như brushes,… Bên cạnh đó chúng còn sử dụng hệ thống Adobe Camera Raw (ACR) để xử lý file RAW. Vì vậy bạn có thể hoàn toàn điều chỉnh ảnh RAW tương tự trên 2 trình chỉnh sửa này như điều chỉnh độ bão hòa, xử lý với những đường cong hay điều chỉnh biến dạng thấu kính.

Xem thêm và Download tại đây.
    Quote Quote

Like
    15
    Mình vừa update Adobe Lightroom Classic CC 2020 v10.0.0.10 nhé anh em.

Like
    15

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết