Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    1

Có cài kết hợp được GA và Ezoic cùng một site không

Như title anh em ai đã thử nhúng quảng cáo GA và Ezoic cùng site để tăng thu nhập không a, làm vậy có bị dính chính sách của GA không anh em.
    Tks anh em
    Quote Quote

Like
    0
    Ezoic độc quyền, nó duyệt site là phải có Ga, sau khi nó duyệt thì chỉ được đặt ads của nó ko được đặt GA , nếu có đặt thì vi phạm chính sác của Ezoic , Ga ko liên quan .

Like
    1
    Quote Được gửi bởi haoseoweb View Post
    Ezoic độc quyền, nó duyệt site là phải có Ga, sau khi nó duyệt thì chỉ được đặt ads của nó ko được đặt GA , nếu có đặt thì vi phạm chính sác của Ezoic , Ga ko liên quan .
    Cảm ơn bạn, site mình bị ezoic từ trối rồi, thôi chơi GA vậy .

Like
    6
    Ezoic lượt click và hiển thị quảng cáo tốt hơn GA ko mn, cái này giờ mình mới biết nó á, có ai chơi thử chưa, doanh thu có cao hơn GA, MGID ko?
    diễn đàn mua bán rao vặt online

Like
    0
    Quote Được gửi bởi haoseoweb View Post
    Đề nghị Bác đọc lại TOS & RULE của Ezoic nha.

1. Đặt vừa Ga vừa Ezoic không sao; vì Ezoic nó có AD TESTER là cơ chế điều phối hạn mức lưu lượng cho ads trên site. Nó có thể đánh dấu vị trí đặt ads của Net khác (kể cả GA).
    2. Ezoic có 2 hình thức để duyệt tài khoản tham gia:
    - 1 loại là có GA thì duyệt nhanh hơn. Nhưng điều phải đảm bảo yêu cầu về nội dung & traffic của Nó.
    - 1 loại là nó duyệt tài khoản cho tham gia Ezoic luôn (không cần GA), chỉ khác ở chỗ là: nếu site bị block, thì hết ads. Còn loại kia thì còn xót được con GA (vì GA là của bạn, không liên quan Ezoic).
    Hỗ trợ - Tư vấn - MMO (nếu biết) ^^!

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Quote Được gửi bởi vudung24h View Post
    Đề nghị Bác đọc lại TOS & RULE của Ezoic nha.

1. Đặt vừa Ga vừa Ezoic không sao; vì Ezoic nó có AD TESTER là cơ chế điều phối hạn mức lưu lượng cho ads trên site. Nó có thể đánh dấu vị trí đặt ads của Net khác (kể cả GA).
    2. Ezoic có 2 hình thức để duyệt tài khoản tham gia:
    - 1 loại là có GA thì duyệt nhanh hơn. Nhưng điều phải đảm bảo yêu cầu về nội dung & traffic của Nó.
    - 1 loại là nó duyệt tài khoản cho tham gia Ezoic luôn (không cần GA), chỉ khác ở chỗ là: nếu site bị block, thì hết ads. Còn loại kia thì còn xót được con GA (vì GA là của bạn, không liên quan Ezoic).
    GA giá có hơn Ezoic ko bạn.

Like
    44
    Ezoic này có hiệu quả hơn google không?

Like
    1
    Mình thấy bảo adsense vẫn bá nhất.

Like
    1
    Cũng ko biết thế nào, thấy duyệt linh tinh lắm, site mới tạo ko có tí traffic nào mà vẫn được duyệt, site có đầu tư nội dung thì lại ko dc

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết