Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Rất hay ! Xin giá ghim bài lên top Group hay Page Facebook ?

Chào các bác, hiện nay giá trung bình ghim bài viết lên top của group hay page Facebook là bao nhiêu tiền vậy nhỉ ? Và thơi gian ghim thì quy định hay thỏa thuận thế nào ? Chắc group hay page đông member và tương tác cao giá khác mà group ít mem và ít tương tác thì giá khác nhỉ ? Cảm ơn các bạn chia sẻ.
    Quote Quote

Like
    0
    Nói thiệt là bỏ tiền ra tìm kiếm khách hàng ngắn hạn thông qua việc ghim bài trên các group mà không phải do mình tạo ra, kíểm soát được nội dung hoàn toàn thì trong dài hạn sẽ gây thảm hoạ. Tốt hơn hết là quên việc đó đi. Giá găm rất rẻ: 700K/ tháng cho group có khoảng 30 ngàn thành viên, và hoạt động sôi nổi. Nhưng group càng đông thành viên, càng nhảm. Tốt hơn hết chỉ đăng quảng cáo vào group chuyên về thứ liên quan đến lĩnh vực kinh doanh, ít người nhưng sự quan tâm là thực sự, người vào đó có nhu cầu.
    Blog tả pí lù superthinlabs đốt cơm

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthinlabs View Post
    Nói thiệt là bỏ tiền ra tìm kiếm khách hàng ngắn hạn thông qua việc ghim bài trên các group mà không phải do mình tạo ra, kíểm soát được nội dung hoàn toàn thì trong dài hạn sẽ gây thảm hoạ. Tốt hơn hết là quên việc đó đi. Giá găm rất rẻ: 700K/ tháng cho group có khoảng 30 ngàn thành viên, và hoạt động sôi nổi. Nhưng group càng đông thành viên, càng nhảm. Tốt hơn hết chỉ đăng quảng cáo vào group chuyên về thứ liên quan đến lĩnh vực kinh doanh, ít người nhưng sự quan tâm là thực sự, người vào đó có nhu cầu.
    Cảm ơn bác tư vấn báo giá nha, mình hiểu ý bác mà, mình nói không với group post bài nhảm, spam s.e.x, lạc đề, member kéo cho đông nhưng không tương tác.

Like
    0

Thank you very much for the invitation

Thank you very much for the invitation . Best wishes.
    PS: How are you? I am from France

Like
    0
    cảm ơn các bác đã cho mình lời chia sẻ, lời khuyên rất bổ ích trong công cuộc học hỏi làm việc nhé.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết