Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 24
    Like
    28

Số lượng quảng cáo mà bạn có thể hiển thị đã bị giới hạn, thì Adsen có die không ?

Chào các bác, hôm nay mình vào adsen thì thấy thông báo như này Số lượng quảng cáo mà bạn có thể hiển thị đã bị giới hạn. Vui lòng truy cập vào Trung tâm chính sách để biết thông tin.. Tất nhiên là mình ko click quảng cáo việc này do bên nào đó phá hoại, ko biết tiếp theo thì adsen của mình có bị sao ko và có cách nào xử lý ko ạ, thanks các bác nhiều

Quote Quote

Like
    28
    cái này traffic vào web không tự nhiên, phục vụ đúng nhu cầu ng xem. nhất là kiểu share tùm lum, spam comment trên FB là cụ Gồ cực ghét, hãy ngừng lại và sau 1 tháng auto hết nhé. Gà không chết đâu mà lo

Like
    28
    Quote Được gửi bởi nobita21 View Post
    cái này traffic vào web không tự nhiên, phục vụ đúng nhu cầu ng xem. nhất là kiểu share tùm lum, spam comment trên FB là cụ Gồ cực ghét, hãy ngừng lại và sau 1 tháng auto hết nhé. Gà không chết đâu mà lo
    oh thanks bac, website mình traffic chủ yếu từ facebook ,twitter, mình chỉ đăng có fanpage thôi mà cũng là sai à bác
    Vậy traffic như nào mới là hợp ý anh gồ ạ, nghe bác nói gà ko die là cũng thấy đỡ sợ rồi thanks bác nhé

Like
    0
    up cho ae nào có nhu cầu nhé

Like
    1
    Khả năng die là cao bác nhé.

Like
    28
    update: adsen của mình thông báo hạn chế quảng cáo hôm 26-6, và ngày 1-7 adsen vẫn tổng bình thường , cho đến ngày 8-7 - 2020 thì site đã xuất hiện ads trở lại, check adsen thì các thông số về bình thường, và lại có thu nhập thống kê theo ngày, tuy nhiên thì cái dòng cảnh báo " Số lượng quảng cáo mà bạn có thể hiển thị đã bị giới hạn. Vui lòng truy cập vào Trung tâm chính sách để biết thông tin" thì vẫn còn nguyên các bác ạ . ko biết như vậy thì adsen có ổn ko và site đã thoát nạn chưa các bác nhỉ

Like
    3
    Quote Được gửi bởi luanmmo View Post
    update: adsen của mình thông báo hạn chế quảng cáo hôm 26-6, và ngày 1-7 adsen vẫn tổng bình thường , cho đến ngày 8-7 - 2020 thì site đã xuất hiện ads trở lại, check adsen thì các thông số về bình thường, và lại có thu nhập thống kê theo ngày, tuy nhiên thì cái dòng cảnh báo " Số lượng quảng cáo mà bạn có thể hiển thị đã bị giới hạn. Vui lòng truy cập vào Trung tâm chính sách để biết thông tin" thì vẫn còn nguyên các bác ạ . ko biết như vậy thì adsen có ổn ko và site đã thoát nạn chưa các bác nhỉ
    b vẫn để ads hiện trên site khi có thông báo hạn chế quảng cáo từ hôm 26/6 đến lúc nó hiện quảng cáo lại vào hôm 8/7 à?

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    25
    Mình bị suốt nhưng không rõ nguyên nhân. Traffic vẫn đều đều và sạch. Cứ để 1 thời gian nó tự hết xong lại hiện lại...

Like
    0
    Có thể làm có quà nhiều bot từ mấy web traffic free đẩy vào. Bạn check lại analystic xem nhé!

Like
    3
    Quote Được gửi bởi Paris Hilton View Post
    Mình bị suốt nhưng không rõ nguyên nhân. Traffic vẫn đều đều và sạch. Cứ để 1 thời gian nó tự hết xong lại hiện lại...
    Giống mình, từ đầu năm tới giờ mình bị 3 lần rồi. Mỗi lần bị cả tháng. Không hiểu thế nào

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết