Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    1

Ý tưởng mới ! Hợp tác Lưu Trữ Video/Movies cho Website Phim (Not Getlink) Unlimited Banwidth

Chào mọi người, đã 1 năm rồi mới trở lại ddth, vô thẳng vấn đề luôn.

Nhóm mình chuyên cung cấp về Lưu trữ Data (Cloud Storage) và CDN cho bên nuớc ngoài. (Mình không tiện nói tên)!

Các bạn có thể Upload Video/Movies lên iMoba và Quản lý trên Trang của bên mình. Vào mục quản lý và xem lại các Movies trên iMoba và sử dụng mã nhúng để chèn vào Website Phim của các bạn.

Toàn bộ lưu trữ được Tải lên Trực Tiếp trên máy chủ chứ không phải getlink từ Gdrive như các trang khác.

Điều kiện tối thiểu

1. Website tối thiểu 5k Visit/Day : Bạn sẽ có 10 TB Lưu trữ.

2. Website trên 20k Visit/Day : Bạn sẽ có Unlimited Storage.

Hình thức chia sẻ theo 1Ad Preroll (Quảng cáo xuất hiện trước Video) trên mỗi Lượt Xem! Mỗi lượt xem VIDEO sẽ xuất hiện duy nhất 1 Quảng cáo VIDEO truớc khi Play. Cam kết tuyệt đối Không có POPUP gây khó chịu !!!

Bạn có thể TEST SPEED Video và Xem huớng dẫn Đăng ký tại imoba (.) co !

Nếu có bất kỳ câu hỏi các bạn có thể email cho mình : imobavn (a) outlook (.) com
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    6
    Quote Được gửi bởi timo View Post
    Cam kết tuyệt đối Không có POPUP gây khó chịu !!!
    Đm thằng nào nói fet, nói 1 đằng làm 1 nẻo bạn nhé các trang khác ban đầu cũng nói như bạn sau là đặt popup , push banner nát site cmnl

Like
    20
    Quote Được gửi bởi nguyenvan long View Post
    Đm thằng nào nói fet, nói 1 đằng làm 1 nẻo bạn nhé các trang khác ban đầu cũng nói như bạn sau là đặt popup , push banner nát site cmnl
    ĐM đang tính kiếm trang để upload videos lên, như fen nói thì éo dùng luôn, thà dùng thằng fembed còn ngon hơn.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi nguyenvan long View Post
    Có thể là sau này mình sẽ thông báo các Webmaster là đặt thêm Popup, Push hoặc sẽ k bao h vì tuơng lai không ai đoán truớc được. Nhưng ở tuơng lai gần và cụ hể là trong 1 năm mình không có ý định đặt popup vì k thêm được bao nhiêu nguồn thu từ đó.

Quote Được gửi bởi wtf View Post
    ĐM đang tính kiếm trang để upload videos lên, như fen nói thì éo dùng luôn, thà dùng thằng fembed còn ngon hơn.
    Truớc khi mình làm dịch vụ này cho ae Webmaster thì mình cũng tham khảo truớc, bên Fembed thì lâu năm uy tín, Chuyên nghiệp và nhiều chức năng hơn nhiều so với bên mình. Bên mình mới lập ra , sẽ cố gắng cải thiện nhiều hơn theo thời gian. Bên mình cũng có ưu điểm riêng là tốc độ Video vượt trội so với tất cả bên nuớc ngoài (Trừ Google, fb và các Block Storage trả phí chính thống). Chỉ trừ là Tốc độ Internet người dùng cuối có vấn đề ra thì tốc độ Load Video hay Tải xuống Video đều full băng thông cổng mạng. Các bạn có thể TEST SPEED Video tại imoba(.)co !

Like
    20
    1Ad Preroll thì mình oke trước khi play video, còn popup thì ko sài. Kể cả tây hay việt.

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết