Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Giới thiệu Hội sách trực tuyến quốc gia 2020

Chương trình “Hội sách trực tuyến quốc gia 2020” được tổ chức bởi bộ thông tin và truyền thông với sự đồng hành của nhiều cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp tham gia ủng hộ (diễn ra từ 19/4-20/5/2020) nhằm mang lại sân chơi tinh thần có ý nghĩa với nhiều ưu đãi cho bạn đọc cả nước, giúp nhân dân tìm được thêm kiến thức, khắc phục các khó khăn sau dịch Covid 19.

Hội sách giới thiệu và chia sẻ tới các bạn kho sách hay đang được giới thiệu trên trang Book365 với những ưu đãi rất lớn như :

- Giảm 25% giá bìa trên tất cả các đầu sách

- Sách được cung cấp bởi hơn 50 nhà xuất bản và đơn phát hành toàn quốc với gần 10,000 đầu sách chính thống, ấn bản đẹp, nội dung chọn lọc để giới thiệu tới bạn đọc

- Miễn phí vận chuyển với tất cả các đơn hàng trị giá >50,000 VND.

- Độc giả có dịp giao lưu, toạ đàm cùng các khách mời là nhà lãnh đạo, doanh nhân, nghệ sỹ nổi tiếng tới chia sẻ giới thiệu các cuốn sách hay bằng trải nghiệm của họ tới độc giả

Mỗi cuốn sách là một người thầy của một ai đó trong những lúc khó khăn hoặc cần sự định hướng, và không gì hơn là một cuốn sách được gửi tới người cần sách. Đó là ý nghĩa rất lớn của hội sách năm nay.

Đặc biệt qua chương trình này, Hội sách cũng muốn truyền tải thông điệp, giá trị về sách, khuyến khích cộng đồng tôn trọng và đọc những sách ấn phẩm chính bản của các nhà xuất bản và đơn vị phát hành, đồng thời mang lại cơ hội đọc sách cho các bạn đọc phương xa, những nơi mà nhiều khi tiền vận chuyển còn lớn hơn giá trị 1 cuốn sách.

Xin mời bạn truy cập địa chỉ website của sàn sách Book365 để tìm hiểu thêm thông tin về sách, về chương trình hội sách trực tuyến quốc gia 2020. Ngoài việc mua những cuốn sách hữu ích cho mình bạn có thể giúp đỡ chúng tôi chia sẻ thông tin chương trình này tới những người thân, bạn bè của bạn những người quan tâm và yêu thích đọc sách hoặc tới bất kỳ ai đang cần sách trong giai đoạn này.

Chúc các bạn sẽ tìm được những cuốn sách hay cho bản thân và gia đình, bạn bè.
    Quote Quote

Like
    0

Giới thiệu album ảnh về Bác Hồ

Click để xem hơn 200 ảnh tư liệu quý về Bác Hồ:

Album ảnh này bao gồm các ảnh tư liệu từ thời kỳ Bác ra đi tìm đường cứu nước cho tới những chặng đường đấu tranh, giải phóng dân tộc sau này. Bên cạnh những hình ảnh tư liệu về sự nghiệp cách mạng của Bác, những khoảnh khắc lịch sử quan trọng còn có những khoảnh khắc sinh hoạt đời thường của Bác Hồ, hình ảnh quê hương gia đình của Bác và những khoảnh khắc ấm áp giữa Bác và đồng bào chiến sỹ cả nước.

Mời bạn click xem album ảnh tại trang Triển lãm sách Hồ Chí Minh: trienlamsachhcm<.>book365<.>vn

Like
    0

Hội sách trực tuyến Quốc gia kéo dài đến 10/06

Loa loa loa …..Hội sách trực tuyến quốc gia 2020 tại địa chỉ của trang Book365 được quyết định kéo dài thêm 20 ngày tới 10/6/2020 các bạn yêu sách nhé!

Để bạn đọc có thêm thời gian tiếp cận được sách đến từ hơn 50 đơn vị xuất bản và phát hành với chi phí thấp, Hội sách đã được Bộ thông tin và truyền thông phê duyệt kéo dài tới 10.6.2020 để có thêm thời gian cho độc giả tìm mua sách. Các nhà xuất bản và đơn vị phát hành sách đã đưa thêm hàng ngàn đầu sách hay, sách mới kính mời bạn tới xem nhé!

Trong thời gian tăng thêm này chính sách giảm 25% giá bìa và miễn phí vận chuyển đơn hàng trên 50,000 VND sẽ được giữ nguyên. Mời bạn click vào link sàn Hội sách trực tuyến quốc gia: book365<.>vn để tham quan hội sách nhé! Chúc bạn tìm được nhiều sách hay nha!!!!

Xin trân trọng cảm ơn!

Like
    0

Giới thiệu công nghệ 4.0 tương tác hoạt cảnh lần đầu tiên chỉ có tại Hội sách

Hội sách trực tuyến quốc gia 2020 tại địa chỉ book365<.>vn chỉ còn 10 ngày nữa sẽ kết thúc - tới hết ngày 10/6/2020. Trong thời gian này các độc giả mọi miền vẫn được hưởng chính sách giảm 25% giá bìa, miễn phí vận chuyển và miễn phí thu tiền hộ cho tất cả đơn hàng mua sách >50,000.

Hội sách cũng ứng dụng những công nghệ AI tiến tiến nhất để giúp bạn đọc nhận được sách trong thời gian ngắn hơn từ 1-3 ngày.

Đồng thời mời quý độc giả truy cập hội sách book365<.>vn để trải nghiệm công nghệ animation với nhiều nhân vật hoạt hình ngộ nghĩnh xuất hiện trong quá trình tương tác, giao tiếp.

Để trải nghiệm công nghệ này mời bạn truy cập địa chỉ: book365<.>vn
    Chúc bạn tham quan hội sách vui vẻ!

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết