hôm nay chàng trai bữa nay Liam là nhận của mình niềng răng trên và chúng tôi hy vọng chúng tôi tìm thấy video này thông báo có hiệu lực khi các niềng răng đi vào bạn đang tạo ra một thiết kế cho nụ cười lúc bắt đầu tốt hơn họ đi vào hiện nay nhanh hơn phần còn lại của điều trị sẽ được mùa xuân này rất ít phòng bởi thế có thường đẩy lùi một chút để khi bạn nhận được nhà tôi khuyên bạn nên đi một số panadol bình thường một số người tìm thấy một tí đau nhức hoặc một số người không nhưng chỉ để chắc chắn chỉ mất một số panadol và sau đó lặp lại trong khoảng 4 giờ thời gian có trong 2 đến 3 ngày đầu tiên vơ mọi người được một tẹo khó chịu đó là như có một đôi giày mới và bạn phải đeo chúng trước khi họ trở nên thoải mái hơn một tí với thực phẩm bạn sẽ không thực thụ muốn nhai bất cứ điều gì cứng dính hoặc chewy đặc biệt là cho các cặp vợ chồng trước hết của ngày càng cái gì đó bạn có thể squash với lưỡi và én tôi đã chuẩn y một spaghetti risotto sữa chua Súp mì họ đang thực sự tốt để có những gì bạn làm nghĩ về những loại thực phẩm họ sẽ được okay tuyệt với thực phẩm nói chung nếu bạn có thể cắt nó bằng dao trong Phuộc ăn nó bởi vậy không ăn hạt tôi tương trợ bạc hà crackle trà sẵn sàng và dùng các dụng cụ vơ các tinh thần chung ứng dụng cho cuộc sống của các niềng răng với đồ uống nếu nó không sữa hoặc nước không uống bạn uống nước anyway hoặc làm bạn biết hồ hết nước ép nước trái cây cam nước cũng như vậy sẽ không có nó là một tốt câu hỏi nước trái cây cam là tốt chỉ cần không làm quá nhiều của nó và có thể tránh nước ngọt một lần trong một thời là okay nhưng chỉ cần không quá nhiều vì vậy bất cứ điều gì có tính axit vững chắc bất cứ điều gì có đường và axit không có nó ở tuốt luốt giờ chúng tôi sẽ đi duyệt y việc chải răng bạn đang vào buổi sáng trước khi ngủ và sau mỗi Bữa ăn với việc chải răng bảo đảm rằng bạn chải răng của bạn trước để trở lại như bạn thường góc bàn chải đánh răng ở 45 độ để bạn có thể cảm thấy nướu răng được cọ xát nếu bạn không thể cảm thấy nướu răng được cọ xát đó là một sự hoang toàng thời kì chắc chắn rằng nó nhận được ở giữa bạn có thể nhìn thấy nó nhận được ở giữa một khi bạn đã thực hành các nướu răng đi xung quanh và làm các đỉnh của răng một lần nữa nên chi tôi sẽ cho bạn thấy một lần nữa làm mặt trước

Tôi chất nhờn nhận được ở giữa kiên cố rằng bạn có thể cảm thấy nướu răng được cọ xát các ngọn của răng có không quên để bàn chải bên trong có bạn mất này, bạn bình thường Bàn chải đánh răng điện hoặc thủ công là tốt bất cứ điều gì bạn thích đi đến hiệu thuốc bạn có thể nhận được bất cứ điều gì bạn thích miệng rửa trôi không có luật lệ về Khi bạn đang làm đủ của nó có một cái nhìn gần răng của bạn và chỉ cần kiên cố không có gì bị mắc kẹt răng sạch sẽ di chuyển tốt hơn họ đang khỏe mạnh và nó chỉ là tuốt luốt xung quanh rất nhiều tốt hơn nêu ra một câu hỏi như vậy đã làm tôi đã nói về mousse phô mai có có bạn có thể dùng mousse răng tôi sẽ không hại như vậy sau khi bạn đã chải một người nào đó và bạn nên đi ngủ điều rút cục là sáp bạn có thể có một số bit sắc nét trên niềng răng và bắt dây của bạn hoặc đôi khi lỏng lẻo như cũng là sáp sang sửa hầu hết các vấn đề đi sáp và pinch một tẹo bit off như một chút của xe tăng màu xanh chúng tôi đang quờ quạng các mỏng giữa các ngón tay của bạn và dính vào hoặc bất cứ nơi nào bạn cần cho dù đó là mặt sau hay bên sáp làm cho những điều trơn tuột thoát khỏi của bit sắc nét chỉ cần tuốt tuột xung quanh thêm vào thoải mái dùng càng nhiều hoặc ít khi bạn Cần

nó sẽ là người bạn tốt nhất của bạn cho người đầu tiên vài tuần bạn cũng có thể bật trái khoán gel nếu bạn có bất kỳ người nào khác trong ngắn hạn ráo và nếu như bạn nói lỏng lẻo hoặc một cái gì đó tôi nên được chuông lên cho chúng tôi một cuộc gọi và chúng tôi đang hạnh phúc hơn để có một cái nhìn tại bất kỳ thời gian nhưng nó hoàn toàn vào bạn okay Okay hồ hết mọi thứ thường có thể chờ đợi cho đến khi cuộc hẹn tiếp theo của bạn nhưng gọi cho chúng tôi Nếu bạn không kiên cố Oh cho nên chỉ để đạt được chỉ tóm lược thực phẩm nếu bạn chẳng thể cắt ra với một con dao và một ngã ba không ăn nó sáp tu bổ hầu hết các vấn đề và bạn đang vào buổi sáng trước khi ngủ và sau mỗi bữa ăn, chúng tôi sẽ được gặp bạn sáu tuần mỗi tám tuần và bạn sẽ tìm ra đồng đều và khá cũng mau chóng bất kỳ câu hỏi khác tôi có tức là mà-quờ quạng các quyền tiệt cảm ơn bạn rất nhiều và nó dễ dàng như mà nhận được niềng răng của bạn trên là chết đơn giản nếu bạn tìm thấy video này bổ ích Xin vui lòng như bình luận và đăng ký nếu bạn có thêm bất kỳ câu hỏi nào vui lòng gõ Họ