Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Sự thật về kiếm cả trăm triệu từ online, make money online "mmo''

Mình viết bài này, nói về trải nghiệm của mình với lĩnh vực này!
    Sự thật thì kiếm tiền online đang trở thành xu hướng, những nó không dễ như nhiều bạn nghĩ. Mình thấy nhiều bạn bỏ tiền ra nhập hàng về rồi chẳng bạn được, nào thì đọc báo, xem video, đăng kí app, gõ capcha để nhận tiền. Nhưng thực tế thì mình chỉ phí hoài thời gian với nó. Mình cũng trải qua giai đoạn đó...
    Mình biết mấy anh chị, làm lâu năm trong lĩnh vực này, với mình họ là những CAO THỦ trong MMO. Bởi vì số tiền họ kiếm được mỗi tháng thật khó tưởng tượng được, nằm mơ cũng chẳng dám nghĩ kiếm tiền trên INTERNET lại có kết quả lớn như thế. Những nhìn chúng rất nhiều nhóm kiếm tiền Online trên Facebook, nhiều diễn đàn chia sẻ cách kiếm tiền, bàn luận rất sôi nổi,... Mọi người kêu gọi đi tuyển thêm thành viên mới cho dự án này, dự án kia, thậm chí bỏ tiền đầu tư lợi nhuận mỗi ngày lên đến 3-5%.

Rồi kết quả là chẳng được gì hết, toàn là SCAM- một thuật ngữ, nghĩa là lừa đảo trên không gian mạng"
    Mình chia sẻ để cho các bạn biết, thêm để tránh ra nhé!
    Quote Quote

Like
    0
    cảm ơn bạn chia sẽ. Thời buổi này đa số mọi người đều hoạt động trên tiktok và doanh thu mình biết được khá cao
    Chụp hình sản phẩm quảng cáo

Like
    457
    Trước thì thức thời kiếm tiền dễ, ít người biết. Gio thì phổ cập kiến thức, trình độ nhận thức dân trí nâng cao nên khó ăn hơn. Của khó người khôn mà - thức thời sinh anh hùng hào kiệt

Like
    0
    Nghề này mũ đen thường kiếm nhiều hơn, nhưng mà như mà tiền đâu phải tất cả

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết