Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    5

Câu hỏi, cần giúp đỡ Dành cho mấy bác thích mấy kiểu phim tốc độ

ĐƯỜNG ĐUA NGHẸT THỞ - Phim Đua Xe Công Thức F1 Hay Nhất | Phim Hanh Dong Vo Thuat Mỹ Thuyết Minh
    #phimhanhdong #phimthuyetminh #phimchieurap
    Link seach phim: youtube/watch?v=Vo5IjPyNmp4

Phim xoay quanh cuộc tranh đấu giữa hay tay đua có tính cách hoàn toàn đối lập. Niki Lauda (Daniel Bruhl) đến từ Áo là một thiên tài trầm tĩnh, đầy cẩn trọng và được trời phú cho tài năng mà anh tự nhận là “mông tôi có thể cảm nhận được mọi chiếc xe như thế nào”. James Hunt (Chris Hemsworth) lại là tay chơi bảnh bao có cuộc sống hoang dã, bất cần. Cả hai có chung mục đích là chức vô địch thế giới của giải đua xe Công thức 1. Tới một ngày, sự cố ở vòng đua Grand Prix Nurburgring (Đức) đã làm thay đổi tất cả…
    Đua xe Công thức 1 là môn thể thao rất khắc nghiệt, đòi hỏi các tay đua và cả đội của mình không được phép có bất kỳ sai sót nào. Hình ảnh những chiếc xe đua rực rỡ lao đi vun vút với vận tốc hàng trăm km/h trong tiếng reo hò của đám đông có sức quyến rũ mãnh liệt kể cả với những ai không phải là người yêu thích thể thao. Ngay từ những phút đầu tiên, Rush đã đem tới không khí căng thẳng nhưng đầy náo nhiệt trước một vòng đua để người xem có thể cảm nhận được phần nào môn thể thao tốc độ này. Sau đó, hai nhân vật chính Niki Lauda và James Hunt mới lần lượt xuất hiện qua giọng kể tự sự của từng người.
    Được sửa bởi tuananhuni lúc 15:38 ngày 07-05-2020
    Quote Quote

Like
    0
    Có em đây mê tốc độ luôn bác, phim đúng bài rồi, cảm ơn bác nhá.
    Chụp hình sản phẩm quảng cáo

Like
    5
    Bác thêm chữ .com sau youtobe giúp e với ạ

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết