Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: VUlTR lừa đảo!!!!

Like
    0

Buồn quá đi ! VUlTR lừa đảo!!!!

dạ em chào mọi người ạ!!! tình hình là hôm kia em có tạo 1 cái tài khoản vultr để tạo vps!!! thì ngay sau khi tạo nó có trừ luôn của em 2,5$ ở visa và có free cho 50$!!! đến hôm nay tự nhiên có tn từ bank,bọn vultr trừ thêm 45$ trong bank của em nữa!!! em vào check thì cái 50$ free kia mất luôn và chiều hqua nó có mail cho em 1 mail như ảnh dưới! vậy bọn vultr lừa đảo phải không ạ? và em làm sao gỡ được visa để nó không trừ tiền của em nữa đây ạ????

- - - Updated - - -

em không post được link nhưng mà nội dung mail qua nó gửi là ntn :Kính gửi khách hàng của Vultr,

Bao gồm các khoản phí đang chờ xử lý, tài khoản của bạn đang mang số dư $ 1,83.

Để trang trải số dư hiện tại và chi phí hàng tháng ước tính của bạn, hệ thống thanh toán của chúng tôi sẽ tự động gửi $ 45,00 từ phương thức thanh toán của bạn trong hồ sơ trong 24 giờ.

Bạn có thể xem lại số dư hiện tại của mình hoặc gửi tiền trực tiếp từ cổng thông tin khách hàng của mình:
    Quote Quote

Like
    0
    cao nhân nào giúp em với ạ!!!

Like
    0
    up!ai vào giúp em với!!

Like
    0
    ai vào giúp em với ạ!

Like
    0
    VULTR nó to bự , ko lừa đảo mấy thằng cóc ké như chú đâu nhé =))
    Sử dụng sai quy cách , ko đọc kỹ số tiền khuyến mãi trong bao lâu , tới thời hạn nó hết thì nó trừ vào visa , thế thoy !

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết