Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Nhờ mọi người Khắc phục Google Adsense Cảnh báo !

Mình có 1 trang web chuyên về tin tức giống các trang báo trí
    Hiện tại Google adsense của mình liên tục cảnh báo URL Trang chủ PC với nội dung : "NGười lớn : nội dung khiêu dâm" hoặc url direct
    Web của mình chơi rất chuẩn chỉnh như các báo tin tức khác ko ***
    Em đã gửi YÊU CẦU XEM XÉT cho google adsense
    Mọi người có biết nguyên nhân và cách khắc phục như thế nào không ạ chứ trang chủ mà bị hạn chế em chưa gặp bao giờ
    Link ảnh: prnt(.)sc/rsfhca
    Cảm ơn mọi người !
    Quote Quote

Like
    0
    Mình bị gởi cảnh báo hoài , mỗi ngày 1 hoặc vài lần , sau quá trình 2-3 năm làm việc với Adsense mình thấy bộ lọc nội dung người lớn của nó khá ngáo , một số bài của mình đơn giản , ko có ảnh bậy bạ gì cả mà cái gam màu nó giống gam màu da người nó cũng bắt lỗi , ngoài ra ảnh nhỏ xíu xíu nó cũng bắt lỗi nên bạn xem lại nếu trang chủ bạn bị cảnh báo do có ảnh thumb trên widget hoặc sidebar đó nhé . Ko fix cũng ko sao, tự động nó hết , bạn xem ở cột Phải Khắc Phục nhé , cái nào bắt buộc là phải thực hiện , còn ko thì thôi

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi haoseoweb View Post
    Mình bị gởi cảnh báo hoài , mỗi ngày 1 hoặc vài lần , sau quá trình 2-3 năm làm việc với Adsense mình thấy bộ lọc nội dung người lớn của nó khá ngáo , một số bài của mình đơn giản , ko có ảnh bậy bạ gì cả mà cái gam màu nó giống gam màu da người nó cũng bắt lỗi , ngoài ra ảnh nhỏ xíu xíu nó cũng bắt lỗi nên bạn xem lại nếu trang chủ bạn bị cảnh báo do có ảnh thumb trên widget hoặc sidebar đó nhé . Ko fix cũng ko sao, tự động nó hết , bạn xem ở cột Phải Khắc Phục nhé , cái nào bắt buộc là phải thực hiện , còn ko thì thôi
    haiz của mình web sạch sẽ chơi 10 năm rồi ko hiểu sao gần đây bị hạn chế quảng cáo ở url trang chủ

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết