Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10

Chủ đề: Nghề SEO

Like
    0

Nghề SEO

Nghề SEO hay còn được gọi là tối ưu hóa từ kháo trên công cụ tìm kiếm của gg hoặc một số trình tìm kiếm khác!

Ở thời điểm 4.0 hiện tại, chắc rằng ai cũng hiểu rõ tâm quan trọng của công nghệ: mua bán, trao đổi, tin tức... đủ thứ chiện trên đời dưới đất để có trên các trang web. Và các trang web mọc lên cũng rất nhiều các trang buôn bán, các diễn đàn buôn dưa lê, dưa chuột,... Vậy làm sao để mọi người biết và đi đến trang web của mình? Đó là dùng đến SEO.

Tối ưu On Page
    Tối ưu nội dung phục vụ người xem
    Giới thiệu web đến mọi người xung quanh
    ....
    Quote Quote

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    194
    Nói rộng hơn cả SEO đó là marketing online, sử dụng các công cụ online để giới thiệu và tiếp cận tới khác hàng. Nó bao gồm : social network marketing, email marketing, SEM ( SEO + ADS) và Viral marketing, mobile marketing, website marketing

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Blog cmt bên nước ngoài không cùng chủ đề theo ý kiến cá nhân của em thì chất lượng sẽ không cao, thậm trí còn được coi là spam nếu không bổ xung nhưng backlink chất lượng khác. Tuy nhiên nếu để lấy độ đa dạng domain cũng như tăng các chỉ số phụ thì cũng rất cần thiết

Like
    2
    Việc tăng các chỉ số phụ cũng quan trọng mà nên dân tình vẫn spam khi cần Tuy nhiên vẫn cần hướng đến khách hàng là content sau cùng mới vững bền đc :3

Like
    0
    Mình thấy có bác comment mảng SMS Marketing. Mình thì mình dùng SMS Pro - phần mềm gửi tin nhắn sms trên máy tính. Sử dụng khá tiện lợi và ngon. Cá nhân mình đáng giá 9/10 điểm.

Like
    0
    mình cứ nghĩ SEO chỉ thuộc 1 phần nhỏ trong digital marketing thôi ấy

Like
    0
    Bên bạn có nhận seo dịch vụ không bên mình đang muốn tìm đơn vị seo cho hệ thống 4 website bên mình. Bạn gửi cho mình thông tin nhé

Like
    0
    mình có một trang web và đang có một đội ngũ làm về seo để nâng hình ảnh cũng như chất lượng dịch vụ của công ty.

Like
    2
    Khi muốn kinh doanh, SEO là một công cụ tốt cần phải phát triển. Tuy nhiên, do là công cụ nên cần phải tập trung thêm nhiều kênh khác như Socials, Email, Offline,...
    Một vợ 2 con, làm việc tại iPREG ORG!

Like
    1
    Marketing gồm rất nhiều lĩnh vực và SEo thì là một phần rất nhỏ thôi

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết