Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 24
    Like
    0

Xin góp ý về website tìm kiếm gia sư

Xin chào cả nhà,

Sau một thời gian ấp ủ em cũng đã gần hoàn thành được website tìm kiếm gia sư tại địa chỉ: giasutot .vn

Nhờ các bác xem, đánh giá và góp ý để website hoàn thiện hơn với ạ

Em cám ơn các bác
    Quote Quote

Like
    37
    https://giasutot.vn được đó! chúc phát triển nhé!

Like
    59
    Mô hình này phát triển sang tìm gái online thì tốt. Ai đặt lịch ọk mới được đánh giá hàng.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bjn0710 View Post
    Mô hình này phát triển sang tìm gái online thì tốt. Ai đặt lịch ọk mới được đánh giá hàng.
    Ai dám chơi thế

Like
    0
    Quote Được gửi bởi huypun View Post
    Cũng tốt đó.!! Nhưng cho hình ảnh sắc nét tí. Mờ h/a quá thương mại điện tử nó lượm hết.
    Em ko hiểu ý bác lắm?

Like
    34
    Nên có một trung tâm gia sư thật ở ngoài đời để vừa hoạt động vừa hỗ trợ cái website luôn. Nhìn chung mọi thứ ổn nhưng quá tham vọng khi chơi cả nước. Gia sư không phải là mảng có thể làm như hút bể phốt được đâu, tức mô hình Uber không thể triển khai ở lĩnh vực gia sư. Lý do: phụ huynh rất cân nhắc cho con mình học, văn hóa vùng miền cũng khác nhau, tìm một gia sư người ta biết tận chân tơ kẽ tóc của gia sư vẫn còn gặp lắm chuyện rắc rối đến khóc thét (ví dụ có thật: phụ huynh thuê gia sư cho con trai mình, cu cậu học tiến bộ thấy rõ, khi cu cậu vào học đại học rồi thì phụ huynh choáng ngất khi cu cậu cũng trở thành bố). Cho nên, làm web gia sư chơi, thử nghiệm ý tưởng thì được, còn làm để kiếm tiền thì không thể.
    "bất khả tri"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Nên có một trung tâm gia sư thật ở ngoài đời để vừa hoạt động vừa hỗ trợ cái website luôn. Nhìn chung mọi thứ ổn nhưng quá tham vọng khi chơi cả nước. Gia sư không phải là mảng có thể làm như hút bể phốt được đâu, tức mô hình Uber không thể triển khai ở lĩnh vực gia sư. Lý do: phụ huynh rất cân nhắc cho con mình học, văn hóa vùng miền cũng khác nhau, tìm một gia sư người ta biết tận chân tơ kẽ tóc của gia sư vẫn còn gặp lắm chuyện rắc rối đến khóc thét (ví dụ có thật: phụ huynh thuê gia sư cho con trai mình, cu cậu học tiến bộ thấy rõ, khi cu cậu vào học đại học rồi thì phụ huynh choáng ngất khi cu cậu cũng trở thành bố). Cho nên, làm web gia sư chơi, thử nghiệm ý tưởng thì được, còn làm để kiếm tiền thì không thể.
    Giờ học viên và gia sư phải kết nối qua trung tâm, gia sư phải mất 1 khoản phí ban đầu. Gia sư và học viên chưa biết gì về nhau, và trung tâm cũng ko cam kết gì.

Website em muốn học viên và gia sư tự kết nối - hoàn toàn miễn phí, 2 bên trao đổi qua điện thoại trước để thống nhất các vấn đề...

Em ko biết sẽ phát triển đc ko nhưng em nghĩ sẽ công bằng hơn là qua trung tâm bác ah

Like
    34
    Quote Được gửi bởi turtlefloating View Post
    Giờ học viên và gia sư phải kết nối qua trung tâm, gia sư phải mất 1 khoản phí ban đầu. Gia sư và học viên chưa biết gì về nhau, và trung tâm cũng ko cam kết gì.
    Bạn chưa hiểu được mức độ chuyên nghiệp của các trung tâm gia sư mà định cạnh tranh, cướp cơm với họ. Nói thiệt là trung tâm gia sư còn tồn tại được là họ làm rất có tâm. Mình biết có khá nhiều người quyết định mở trung tâm gia sư vì họ từng làm gia sư, bức xúc trước cảnh "mang con bỏ chợ" nên đừng đùa với họ.

Hãy thử làm phụ huynh đi, rồi thấy Trung tâm gia sư hữu ích như thế nào, họ cũng có những website rất tuyệt vời (có cho phép học thử trước khi chọn gia sư) mà bạn sẽ ngạc nhiên.

Nói như bạn thì bạn cũng thử làm cái trang web cho giới luật sư đi, cũng đầy luật sư cần có khách hàng đấy thôi, cần gì các công ty luật
    "bất khả tri"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Bạn chưa hiểu được mức độ chuyên nghiệp của các trung tâm gia sư mà định cạnh tranh, cướp cơm với họ. Nói thiệt là trung tâm gia sư còn tồn tại được là họ làm rất có tâm. Mình biết có khá nhiều người quyết định mở trung tâm gia sư vì họ từng làm gia sư, bức xúc trước cảnh "mang con bỏ chợ" nên đừng đùa với họ.

Hãy thử làm phụ huynh đi, rồi thấy Trung tâm gia sư hữu ích như thế nào, họ cũng có những website rất tuyệt vời (có cho phép học thử trước khi chọn gia sư) mà bạn sẽ ngạc nhiên.

Nói như bạn thì bạn cũng thử làm cái trang web cho giới luật sư đi, cũng đầy luật sư cần có khách hàng đấy thôi, cần gì các công ty luật
    Bác cho em xin 1 vài website đó với?

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Quote Được gửi bởi turtlefloating View Post
    Bác cho em xin 1 vài website đó với?
    Website mình nè, học và làm bên ô tô nhưng thích công nghệ thông tin. Xin ý kiến đóng góp của các bác nhé. Kinh doanh mà miễn phí sẽ không lâu dài, thị trường ngách và thế mạnh thôi. Như mấy người SEOER giỏi Top từ khóa, website kéo nhiều khách mà cũng khó có thể kinh doanh về lĩnh vực đó được

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết