Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 24
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi vinazo911 View Post
    Website mình nè, học và làm bên ô tô nhưng thích công nghệ thông tin. Xin ý kiến đóng góp của các bác nhé. Kinh doanh mà miễn phí sẽ không lâu dài, thị trường ngách và thế mạnh thôi. Như mấy người SEOER giỏi Top từ khóa, website kéo nhiều khách mà cũng khó có thể kinh doanh về lĩnh vực đó được
    Bác bị sao ah? Em đang hỏi web tìm gia sư mà?

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Quote Được gửi bởi turtlefloating View Post
    Bác cho em xin 1 vài website đó với?
    Bạn ở đâu thì bạn chỉ cần gõ vào Google cụm từ "top 5 hoặc top 10 trung tâm gia sư tại Hà Nội" (thay từ Hà Nội bằng chỗ của bạn vào, bạn sẽ thấy ngay). Có các trang web họ làm tốt đến mức bạn nản lòng luôn, có thể chat với họ, trò chuyện video conference để được tư vấn tận tình. Ngách nào cho bạn? Còn một cái như Học Mãi thì đã chuyển từ gia sư mặt đất lên gia sư trên mạng, bạn choáng với họ luôn.
    "bất khả tri"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Bạn ở đâu thì bạn chỉ cần gõ vào Google cụm từ "top 5 hoặc top 10 trung tâm gia sư tại Hà Nội" (thay từ Hà Nội bằng chỗ của bạn vào, bạn sẽ thấy ngay). Có các trang web họ làm tốt đến mức bạn nản lòng luôn, có thể chat với họ, trò chuyện video conference để được tư vấn tận tình. Ngách nào cho bạn? Còn một cái như Học Mãi thì đã chuyển từ gia sư mặt đất lên gia sư trên mạng, bạn choáng với họ luôn.
    Em thử rồi bác, đa số là các trang web giới thiệu dịch vụ, yêu cầu học viên hoặc gia sư phải đến trực tiếp trung tâm mới kết nối với nhau đc. Còn hocmai thì nó là nền tảng học online, nó rất pro, nhưng web e ko cùng định hướng với họ!

Like
    34
    Em thử rồi bác, đa số là các trang web giới thiệu dịch vụ, yêu cầu học viên hoặc gia sư phải đến trực tiếp trung tâm mới kết nối với nhau đc.
    Phải tới tận nơi chứ, đàng nào việc một gia sư dạy ai đó cũng là hoặc gia sư đến nhà trò, hoặc trò đến nhà gia sư. Họ gặp mặt nhau trước vài lần có khi còn tiềm ẩn những vấn đề, bạn lại cho hai người tự gặp nhau trên mạng, đặt bạn ở vị trí phụ huynh, bạn có dám cho một gia sư chỉ nhìn thấy trên mạng ghé nhà bạn hay không? Giao trứng cho ác ngay và luôn.
    "bất khả tri"

Like
    0
    Phải tới tận nơi chứ, đàng nào việc một gia sư dạy ai đó cũng là hoặc gia sư đến nhà trò, hoặc trò đến nhà gia sư. Họ gặp mặt nhau trước vài lần có khi còn tiềm ẩn những vấn đề, bạn lại cho hai người tự gặp nhau trên mạng, đặt bạn ở vị trí phụ huynh, bạn có dám cho một gia sư chỉ nhìn thấy trên mạng ghé nhà bạn hay không? Giao trứng cho ác ngay và luôn.
    Vậy chắc bác chưa đi đăng ký làm gia sư ở trung tâm rồi. Ko có chuyện gia sư và học viên gặp nhau ở trung tâm đâu bác. Khi có học viên, trung tâm sẽ gọi cho gia sư, yêu cầu gia sư đóng 1 khoản phí rồi mới đi dạy!

Nếu nhận dạy mà ko hợp với học viên, gia sư ko dạy nữa thì sẽ mất khoản phí đó!

Đó là lý do e làm web này! Web chỉ là nơi cung cấp thông tin, gia sư và học viên tự kết nối với nhau, hoàn toàn miễn phí. Sẽ có chức năng đánh giá để học viên biết chất lượng của gia sư!

Like
    17
    b tự code portal à. đẹp quá! có code thuê ko? mình cần sửa lại cái index giống giống vầy, không biết giá cả thế nào
    muvuongquyen. com cuộc đua vẫn đang bắt đầu

Like
    34

Đó là lý do e làm web này! Web chỉ là nơi cung cấp thông tin, gia sư và học viên tự kết nối với nhau, hoàn toàn miễn phí. Sẽ có chức năng đánh giá để học viên biết chất lượng của gia sư!
    Bạn cứ làm đi, cố gắng nuôi sống được web, đừng đế nó chết sớm vì sự nản lòng của bạn. Nếu nản lòng quá thì gõ Google bình chọn gái xinh, vào đó ngắm gái cho đầu óc thư giãn. Chúc thành công nhé!
    "bất khả tri"

Like
    0
    Bạn cứ làm đi, cố gắng nuôi sống được web, đừng đế nó chết sớm vì sự nản lòng của bạn. Nếu nản lòng quá thì gõ Google bình chọn gái xinh, vào đó ngắm gái cho đầu óc thư giãn. Chúc thành công nhé!
    e cám ơn ý kiến của bác!

Like
    194
    web thế này giờ phải cạnh tranh với group facebook gia sư. Từ ngày có facebook thì các website hay diễn đàn mất khách nhiều

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vientuong View Post
    web thế này giờ phải cạnh tranh với group facebook gia sư. Từ ngày có facebook thì các website hay diễn đàn mất khách nhiều
    Chắc chắn rồi bác

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết