Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Tìm công ty thiết kế website uy tín tại Hà Nội

"Các anh em ơi anh em làm lập nghiệp từ hồi học đại học chưa. Em và một nhóm bạn trk học đại học rất nghèo bọn em đi học tiếng anh và khi bọn em muốn học tập và tìm hiểu mô hình của họ thì buồn quá ấy vì mục đích chính của họ chỉ là tiền thôi thế là chúng em tự học với nhau và cùng nhau tìm phướng pháp học hiệu quả hay phù hợp tự thành lập clb mỗi tuần đi học 2 buổi với nhau và chúng em marketting bằng cách đăng bài lên fb để tìm học viên chúng em dạy free. Giờ sinh viên theo bọn em học cũng nhiều ạ nhóm chúng em đang muốn thì một công ty thiết kế website. Và chúng em làm việc dựa trên tiêu chí là có tâm và k thu phí vô tội vạ
    Các bác các anh chị nào biết đk công ty thiết kế website uy tín và chất lượng ở HN thì giơi thiệu cho bọn em với ạ em cảm ơn rất nhiều. Chia sẻ là em đang là sinh viên năm 3 ạ mong muốn của em về phát triền bản than rất cao mong muốn đk hợp tác hỗ trợ cùng phát triển"
    Quote Quote

Like
    0
    Mở clb tiếng anh thì em phải có rất nhiều kỹ năng mềm nhé, kỹ năng đội nhóm, với kỹ năng đứng trk đám đông, phương pháp dạy của em phải good. Học hỏi nhiều vào em nhé mới có thể giúp được nhiều ng. Chứ giờ ngta làm về kt hết mà em

Like
    34
    Chủ topic là máy hay là người? Đã học xong đại học mà viết cái gì kinh khủng dữ vậy? Công ty thiết kế web finalstyles nhé, tự Google với từ thiết kế web finalstyle là ra.
    "bất khả tri"

Like
    0
    Chủ topic để câu văn dài quá, đọc xong bài hụt hơi mất.
    Phần mềm quản lý phòng khám nha khoa BAMBUFIT

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết