Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 44
    Like
    34
    Quote Được gửi bởi sututrang1712 View Post
    -------------------------
    Em cám ơn những lời khuyên của bác. Không biết bác ở HN hay SG , em xin gặp trực tiếp xin thọ giáo
    Mình ở Nha Trang. Nếu muốn trao đổi thì có thể dùng Skype cũng được. Mỗi người tự pha cà phê và trò chuyện qua Skype. Nếu bạn cần trò chuyện thì chỉ tiếp bạn 15-30 phút thôi, vì thời gian còn lo viết code, debug lỗi,... Nên sẽ cung cấp dịch vụ tư vấn, cứ mỗi phút là 2.000 đồng, mình sẽ tư vấn cặn kẽ, giải thích và đưa ra vài ví dụ case study để tham khảo.
    "bất khả tri"

Like
    457
    Còn trẻ thì cứ làm thôi bạn. Mình cũng vậy, hãy cứ khát khao - hãy cứ dại khờ

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Mình ở Nha Trang. Nếu muốn trao đổi thì có thể dùng Skype cũng được. Mỗi người tự pha cà phê và trò chuyện qua Skype. Nếu bạn cần trò chuyện thì chỉ tiếp bạn 15-30 phút thôi, vì thời gian còn lo viết code, debug lỗi,... Nên sẽ cung cấp dịch vụ tư vấn, cứ mỗi phút là 2.000 đồng, mình sẽ tư vấn cặn kẽ, giải thích và đưa ra vài ví dụ case study để tham khảo.
    --------------------
    Không vấn đề gì. Coi như mời bác cafe thôi, mà còn được nghe chia sẻ kinh nghiệm. Bác cho em xin nick skype hoặc zalo để mình kết bạn và hẹn lịch

Like
    4
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    --------------------
    Không vấn đề gì. Coi như mời bác cafe thôi, mà còn được nghe chia sẻ kinh nghiệm. Bác cho em xin nick skype hoặc zalo để mình kết bạn và hẹn lịch

Like
    4
    Quote Được gửi bởi vinazo911 View Post
    Còn trẻ thì cứ làm thôi bạn. Mình cũng vậy, hãy cứ khát khao - hãy cứ dại khờ
    -------------
    Cám ơn bác đã động viên

Like
    457
    Nhân dịp đây mình cũng chia sẻ câu chuyện của mình. Mình học ô tô năm nhất thời sinh viên cũng mơ mộng mở website mua bán rao vặt thời 2011, cũng ký kết đầu tư thuê công ty thiết kế đủ kiểu với tầm 10tr ... với biết bao hy vọng về thành công trước mắt . Nào tin vip, sms, banner, textlink, up tin, pr ... Website mình tên miền hồi đấy nhomraovat.com . Cái hồi mà rao vặt, mua theo nhóm cao trào - thế là kết hợp lại luôn, nghĩ cũng liều, bạn bè cho là dại đủ kiểu. Thế là duy trì 1 năm rồi bỏ - kết lại ngậm ngùi , cảm xúc lẫn lộn ^^ . Thôi tạm ngác lại dự án - học cho xong ra trường đã rồi phục dựng sau cũng được. Đến năm 2015 lại bỏ 2tr mua thietbixe.com với kinh nghiệm trước đó + kinh doanh ngành nghề mình mạnh và hiểu biết rõ. Biết - Hiểu - Hành - Thấu - Ngộ là cả quá trình. Mình tuy học bên kỹ thuật ô tô nhưng thích và có niềm đam mê mãnh liệt vào ngành công nghiệp phụ trợ ô tô nên theo đến bây giờ, ngưỡng mộ jackma, nguyễn hòa bình chodientu.vn , nguyễn ngọc điệp vatgia.com , vexere.com ... Nhưng bạn làm thì cần khác biệt và cái mình mạnh nhất, mình làm được chưa chắc người khác làm được - thế thì may ra mới duy trì được. Không thì cũng khó lắm, đôi lời chia sẻ chân thành từ người đi trước mong giúp được bạn đưa ra lựa chọn tốt nhất cho mình. Chúc thành công

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Cám ơn bác đã có chia sẻ tâm huyết. Từ những ý kiến đóng góp như này mình sẽ cân nhắc kỹ việc làm web

Like
    15
    Thích thì cứ làm thôi, sai thì sửa, mình cũng vậy nè.

- - - Updated - - -

Thích thì cứ làm thôi, sai thì sửa, mình cũng vậy nè.

Like
    1
    website rao vặt giờ hết thời rồi bạn ơi, bạn cũng không kinh nghiệm làm web, làm SEo thì không có lợi thế.
    Đầu tư lĩnh vực khác cho an toàn.
    Giờ bà con buôn bán chạy vào shopee, adayroi,tiki hết rồi.

Like
    17
    GIờ Tiki, Lzd phát triển quá trời!
    mời các bác vào xem cho vui Tiktok/@trunglunfyi

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết