Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi tuunguyen15 View Post
    nói thật với bạn, mình có 1 website đã reg 3 lần gà mỗi lần gà chết là mình reg lại gà khác cũng từ website đó. Bạn xóa code từ Gà 1, rồi reg Gà 2 chén code mới vào. Lưu ý là xóa hết code gà 1 nha.
    Xoá code là xoá code quảng cáo của GÀ 1 trong web hả bác. Hay xoá cả web đó ra khỏi phần website trong GÀ 1 luôn bác?

Like
    81
    Quote Được gửi bởi tuunguyen15 View Post
    bạn đó nói là web đã add thành công vào gà người khác, chứ không phải là chèn ads từ gà người khác.
    đã add thành công tức là người kia đã reg đc 1 acc gà rồi, và acc này muốn hiện quảng cáo trên web của bạn này thì add thêm vào để Google duyệt, vì chính sách mới là muốn ads hiện trên web nào nữa thì add vào. Chứ ko phải người kia dùng web của bạn này để reg Gà. Bạn phải hiểu là add và reg là hoàn toàn khác nhau.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi jiaoqiang View Post
    đã add thành công tức là người kia đã reg đc 1 acc gà rồi, và acc này muốn hiện quảng cáo trên web của bạn này thì add thêm vào để Google duyệt, vì chính sách mới là muốn ads hiện trên web nào nữa thì add vào. Chứ ko phải người kia dùng web của bạn này để reg Gà. Bạn phải hiểu là add và reg là hoàn toàn khác nhau.
    Giờ reg GÀ là auto được mà. Sau đó tới giai đoạn add web và chờ duyệt.

Bạn mình reg GÀ 1 rồi, sau đó add web mình và được duyệt, duyệt xong mình treo quảng cáo của GÀ 1 vào.

Giờ mình muốn reg con GÀ 2, sau đó add web mình vào. Không biết là có cần vào GÀ 1 xoá web mình đi ko, hay chỉ cần vào source web gỡ quảng cáo đang treo là được.

Like
    81
    Quote Được gửi bởi Verosa View Post
    Giờ reg GÀ là auto được mà. Sau đó tới giai đoạn add web và chờ duyệt.

Bạn mình reg GÀ 1 rồi, sau đó add web mình và được duyệt, duyệt xong mình treo quảng cáo của GÀ 1 vào.

Giờ mình muốn reg con GÀ 2, sau đó add web mình vào. Không biết là có cần vào GÀ 1 xoá web mình đi ko, hay chỉ cần vào source web gỡ quảng cáo đang treo là được.
    À tức là bạn kia dùng site bạn để reg gà rồi.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi jiaoqiang View Post
    À tức là bạn kia dùng site bạn để reg gà rồi.
    vậy giờ mình lấy site mình reg thêm con gà nữa dc ko bác

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết