Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    0

Hợp tác làm web tiếng anh

Xin chào các bạn

Hiện tại mình đang đi làm về giảng dạy IELTS (mình đã có bằng IELTS) và đang theo học chuyên ngành Ngôn Ngữ Anh (Biên phiên dịch - sắp ra trường, văn bằng 2) và thời gian rảnh cũng khá nhiều nên mình đang hi vọng sẽ tìm được một bạn có khả năng thiết kế web để cùng hợp tác phát triển 1 trang web và đặt quảng cáo kiếm tiền.

Mình đã từng làm content writer tiếng anh hồi còn năm 2 và ngoài ra mình còn có thể dịch thuật các văn bản thông thường (Không quá chuyên ngành). Với thời gian của mình, mình hoàn toàn có thể đảm bảo viết được ít nhất 1 bài 1 ngày - độ dài khoảng 500~ 700 chữ tùy thuộc vào chủ đề.

Tuy nhiên, mình thiệt sự rất yếu trong khoản viết SEO từ khóa nên nếu bạn nào có kinh nghiệm trong mảng này có thể train cho mình ^^. Việc của mình là sẽ đảm bảo tiến độ 1 ngày bài, đúng ngữ pháp và đủ các từ khóa yêu cầu.

Nếu bạn nào có nhã hứng hãy inbox mình nha ^^
    Cám ơn mọi người
    Quote Quote

Like
    2
    Quote Được gửi bởi eternal1703 View Post
    Xin chào các bạn

Hiện tại mình đang đi làm về giảng dạy IELTS (mình đã có bằng IELTS) và đang theo học chuyên ngành Ngôn Ngữ Anh (Biên phiên dịch - sắp ra trường, văn bằng 2) và thời gian rảnh cũng khá nhiều nên mình đang hi vọng sẽ tìm được một bạn có khả năng thiết kế web để cùng hợp tác phát triển 1 trang web và đặt quảng cáo kiếm tiền.

Mình đã từng làm content writer tiếng anh hồi còn năm 2 và ngoài ra mình còn có thể dịch thuật các văn bản thông thường (Không quá chuyên ngành). Với thời gian của mình, mình hoàn toàn có thể đảm bảo viết được ít nhất 1 bài 1 ngày - độ dài khoảng 500~ 700 chữ tùy thuộc vào chủ đề.

Tuy nhiên, mình thiệt sự rất yếu trong khoản viết SEO từ khóa nên nếu bạn nào có kinh nghiệm trong mảng này có thể train cho mình ^^. Việc của mình là sẽ đảm bảo tiến độ 1 ngày bài, đúng ngữ pháp và đủ các từ khóa yêu cầu.

Cám ơn mọi người
    Tôi đang thuê 1 tháng 350$ cho 200 bài tiếng Anh, mỗi bài tầm 350 từ.
    Ông viết được tầm đó không ? Muốn tôi trả tiền tươi, còn không thì ăn chia % với web của tôi cho nó lẹ, gọi là cả 2 bên cùng gắng sức, thấy ổn thì pm tôi nhá : fb . com / ngthtan , viết cách tại k cho đăng link vì account có ít post

Like
    4
    Bạn ở đâu? Ở Miền trung thì tốt quá

Like
    3
    Quote Được gửi bởi thanhtan2001 View Post
    Tôi đang thuê 1 tháng 350$ cho 200 bài tiếng Anh, mỗi bài tầm 350 từ.
    Ông viết được tầm đó không ? Muốn tôi trả tiền tươi, còn không thì ăn chia % với web của tôi cho nó lẹ, gọi là cả 2 bên cùng gắng sức, thấy ổn thì pm tôi nhá : fb . com / ngthtan , viết cách tại k cho đăng link vì account có ít post
    38 nghìn 1 bài =))))) ngon vậy. Rẻ ngang tiếng Việt

Like
    34
    Nếu bạn eternal hợp tác thì PM số điện thoại có sử dụng Zalo của bạn cho mình hoặc địa chỉ Facebook hoặc Skype hay gì khác có thể liên lạc để trao đổi. Chúng ta sẽ hợp tác trên tinh thần hai bên đều kiếm thêm được ít tiền và học hỏi, nâng cao tay nghề thêm chứ không phải là việc bán sức lao động chỉ vì tiền mà việc "học suốt đời" bị gián đoạn.
    "bất khả tri"

Like
    13
    OKie ngon đó c. C viết được chủ đề Bà bầu ko. Bao nhiêu $/ bài

Like
    0
    Bên mình có nguồn demand quảng cáo google đây, bác nào chơi Adsense traffic sạch thì ới em, ae hợp tác

- - - Updated - - -

Bên mình có nguồn demand quảng cáo google đây, bác nào chơi Adsense traffic sạch thì ới em, ae hợp tác

Like
    2
    Quote Được gửi bởi bocua View Post
    38 nghìn 1 bài =))))) ngon vậy. Rẻ ngang tiếng Việt
    Pakistan, Ấn Đụ, Banglades, Phil rẻ lắm bác ạ, upwork nó làm đầy ra, bọn nó ăn còn chưa đủ mà, đánh nhau liên miên có việc là ok lắm rồi

Like
    7
    Quote Được gửi bởi eternal1703 View Post
    Xin chào các bạn

Cám ơn mọi người
    Hi Bạn, bạn check inbox nhé. Mình mới gưỉ inbox cho bạn
    The more you share, the more you get

Like
    20
    Quote Được gửi bởi thanhtan2001 View Post
    Pakistan, Ấn Đụ, Banglades, Phil rẻ lắm bác ạ, upwork nó làm đầy ra, bọn nó ăn còn chưa đủ mà, đánh nhau liên miên có việc là ok lắm rồi
    Bạn thuê ở đâu vậy? Mình đang cần thuê 1-3 người. Bạn cho mình thông tin nhé.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết