Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Dmca

Like
    0

Dmca

Chào anh chị.

Em muốn hỏi về kháng cáo DMCA.

Đó là tên miền chính của em bị DMCA và em đã kháng cáo. mặc dù ở trong website của em không có bất kỳ nội dung hoặc tên gì trong đơn DMCA. Nhưng em vẫn bị DMCA và không biết lý do là gì.

Em đã kháng cáo và nhận được câu trả lời của google như thế này ( At this time, Google has decided not to take action based on our policies concerning content removal and reinstatement in regard to the URLs below), Câu trả lời này là như thế nào? Nó đã dược khôi phục lại hoặc đã bị bọn họ từ chối?

Đã được hơn 10 ngày rồi từ ngày nhận được câu trả lời nhưng trên tìm kiếm trên google vẫn không hiện thị tên miền của em.
    Quote Quote

Like
    0
    Nghĩa là trong thời gian này; nó không khôi phục lại kết quả cho bạn; URL vẫn dính DMCA
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

Like
    0
    Căng vậy nhỉ, có cái dụ DMCA này nữa à

Like
    1
    DMCA này google nó xử vớ vẩn lắm, có trang bị chính thằng copy mình report ngược cơ mà, mình bị dính là chịu phải move sang link khác thôi chứ kháng kiện nó ít khi nó thả, chả buồn xem ấy.

Like
    0
    Link này ko không move được, nó chính là tên miền luôn mới đau và không phải là bị DMCA từng link

Like
    3
    Nhiều khi bài viết có mỗi 1 2 dòng trùng nó còn report. Má tụi nó cũng rảnh ghê.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết