Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    8

Vụ này là em sai Hay Mgid sai - admin cũng không can thiệp được

chẳng là tháng trước mình ko đủ 1k đô. thì sẽ nhận thanh toán qua paypal
    nhưng mình có vào phần thông tin thẻ để điền qua trang khác cho nhanh
    . nhưng ko để ý là nó lưu thanh toán bằng cách chuyển liên ngân hàng.
    bgio hỏi admin thì admin bảo ko đủ 1k đô thì lưu sang tháng sau mới được thanh toán
    mình muốn chuyển về paypal được thanh toán thì admin bảo hệ thống tự động không chuyển được.
    Hơi không vui lắm vì chuyện đó nên hỏi các bác chơi mgid cùng xem và tham khảo để không bị như mình
    không biết ký rì
    Quote Quote

Like
    462
    tháng 1k mgid là kinh rồi, xin cái hình report làm động lực nào ) traffic VN chơi mgid bèo quá thể, page RPM thấp kinh (toàn 0.0x)
    sinh viên, sviuh.com

Like
    8
    Quote Được gửi bởi wilsoninlove View Post
    tháng 1k mgid là kinh rồi, xin cái hình report làm động lực nào ) traffic VN chơi mgid bèo quá thể, page RPM thấp kinh (toàn 0.0x)
    đói hơn ngan. tb tháng dc 1k thôi. bảo cộng dồn tháng sau thấy hơi khó chịu. admin mình nghĩ can thiệp chuyện đó quá Bt
    không biết ký rì

Like
    0
    Quote Được gửi bởi wilsoninlove View Post
    cùng hâm mộ cùng bác; mgid mà 1k nghe khiếp quá ^^!
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

Like
    13
    mgdi mà 1k là cao rồi ))

Like
    8
    Quote Được gửi bởi 123online View Post
    mgdi mà 1k là cao rồi ))
    Bình thường mà
    có tháng còn tầm này cơ : http://prntscr.com/q3nrs8
    không biết ký rì

Like
    462
    traffic 1 ngày bao nhiêu zi bạn ? )) admin ko phải CEO )
    sinh viên, sviuh.com

Like
    6
    Trong trang Payouts nó có nói mà bác.

"You are able to switch/edit your payment method while the payout status is “pending”. After the payout status was changed to “approved”, you cannot change the payment method. Payout requests are reviewed before every 15th day of the month, be sure to apply any changes during the first half of the month."

Tạm dịch: "Bạn có thể chuyển đổi / chỉnh sửa phương thức thanh toán của mình trong khi trạng thái thanh toán đang chờ xử lý. Sau khi trạng thái thanh toán được thay đổi thành đã được phê duyệt, bạn không thể thay đổi phương thức thanh toán. Yêu cầu thanh toán được xem xét trước mỗi ngày 15 của tháng, hãy chắc chắn áp dụng bất kỳ thay đổi nào trong nửa đầu tháng."

Like
    8
    Quote Được gửi bởi VySpirit View Post
    Trong trang Payouts nó có nói mà bác.

"You are able to switch/edit your payment method while the payout status is “pending”. After the payout status was changed to “approved”, you cannot change the payment method. Payout requests are reviewed before every 15th day of the month, be sure to apply any changes during the first half of the month."

Tạm dịch: "Bạn có thể chuyển đổi / chỉnh sửa phương thức thanh toán của mình trong khi trạng thái thanh toán đang chờ xử lý. Sau khi trạng thái thanh toán được thay đổi thành đã được phê duyệt, bạn không thể thay đổi phương thức thanh toán. Yêu cầu thanh toán được xem xét trước mỗi ngày 15 của tháng, hãy chắc chắn áp dụng bất kỳ thay đổi nào trong nửa đầu tháng."
    đúng là ghi vậy nhưng cũng là lỗi bên mình, nhưng mình nghĩ admin có thể can thiệp được những tình huống như vậy,hoặc ít nhất khi chấp nhận hóa đơn thanh toán thì nên coi qua thông báo lại, trước mình làm offer các admin đều có thể can thiệp được việc nó
    không biết ký rì

Like
    1
    Mgid là hệ thống lớn, thanh toán cứ đúng lịch đúng hẹn mới được bạn à, can thiệp thì tất nhiên là can thiệp được nhưng trường hợp bạn chưa đủ lớn để nó làm.
    Chơi mgid cũng ok nhưng bị checkpoint phát là earning giảm cái vèo.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết