Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    6

Facebook đã cho các trang Fanpage của Việt Nam kiếm tiền từ quảng cáo giữa video

Đúng lúc nó bật thì trang Fanpage của mình nó báo Không tuân thủ chính sách kiếm tiền, Facebook còn khó hơn youtube nhiều

Chính sách kiếm tiền dành cho đối tác
    Có một số lý do khiến Trang của bạn không đáp ứng các tiêu chuẩn này, bao gồm việc Trang đăng nội dung mà mình không có quyền chia sẻ hoặc không chia sẻ nội dung theo cách xác thực. Vui lòng xem lại Chính sách kiếm tiền dành cho đối tác để tìm hiểu thêm.
    Quote Quote

Like
    462
    Chính sách kiếm tiền dành cho đối tác
    Có một số lý do khiến Trang của bạn không đáp ứng các tiêu chuẩn này, bao gồm việc Trang đăng nội dung mà mình không có quyền chia sẻ hoặc không chia sẻ nội dung theo cách xác thực. Vui lòng xem lại Chính sách kiếm tiền dành cho đối tác để tìm hiểu thêm.
    ----------
    Có thể do từng dính vi phạm: bị report video , từng dính tràm ở phần chất lượng trang, hay up video (bị dính phần âm thanh có nhạc bản quyền ở trong) kiểu clip nhảy cover đường phố, ... blabla ...
    Mình có 1 page ok hết, cũng dính cái này như thớt, nhưng mình vẫn chơi IA trên page này tạm ổn.
    --------
    Đọc topic của thớt xong , vô trang adbreak thì thấy giao diện khác =]] lâu lắm chưa vô ...
    sinh viên, sviuh.com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết