Sống như một ông trùm công ty, tại đó khai thác là lợi thế tốt nhất!

Khai thác mỗi lần, nơi bạn muốn và sau đó nghỉ ngơi. Clicker này cho phép bạn hưởng lợi từ các doanh nghiệp của riêng mình!

Sử dụng lợi nhuận của bạn từ việc khai thác (ngoài việc chống lại các chuyên gia) để nâng cấp các công ty khác nhau.

Kiếm tiền và tiền trở lên Pro Fit do đó bạn có thể chi tiêu tiền mặt của mình mà BẠN mong muốn. Cơ sở kinh doanh nhỏ TYCOON

Trực tiếp đến một phong cách sống nhàn rỗi, lười biếng thành công mặc dù bạn đồng hành kinh doanh ngôi sao của bạn chăm sóc bạn cùng với các doanh nghiệp của riêng bạn!

Chỉ chạm và nhấp để nâng cấp các tổ chức của bạn và duy trì lượng tiền mặt chảy!

Kiếm tiền cùng lúc bạn thiết lập lại tổ chức của mình. Nhiều tiền hơn có nghĩa là sử dụng nhiều hơn và trông tòa tháp tráng lệ hơn!

Cho phép cuộc gặp gỡ may mắn của bạn tham gia để nhận những món quà hoàn toàn miễn phí hoàn toàn miễn phí như pha lê, vé cùng với khoảnh khắc nhảy với tất cả các bánh xe may mắn để xây dựng sự giàu có của bạn nhiều hơn nữa! Twist xôngN Nhận, đầu bếp! SỨC KHỎE TẤT CẢ mọi lúc!

tìm kiếm các dịch vụ của nhà khoa học điên rồ để thiết lập một hệ thống thời gian, và cũng là ông trùm du hành thời gian giàu có nhất mọi thời đại!

Nhảy qua nhiều năm và khởi đầu vương quốc tiền tệ của bạn ở đâu và bạn nên đi đâu!

Có phải đó là ông trùm tiền tệ nổi tiếng nhất trên hầu hết các thời đại và cũng cho phép họ nói về thành tích của bạn trong việc đạt được danh tiếng và may mắn: một vương quốc của một cá nhân riêng! Tiết lộ sự thịnh vượng của bạn

Vận hành theo cách của bạn vào danh sách Người giàu! Kết hợp một khu vực của giới tinh hoa tổ chức từ các ban lãnh đạo Money, Inc.

Hãy khoe khoang những đồng đô la khó kiếm của bạn cho các ông trùm kinh doanh nhỏ trên mạng xã hội! Bắt đầu trải nghiệm công ty cá nhân của riêng bạn và đang sống theo lối sống mà bạn luôn mong muốn.