Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Nằm mơ thấy hoa ưu đàm là có điềm báo gì ?

Mơ thấy hoa ưu đàm là giấc mơ hiếm gặp nhưng nếu có giấc mơ này cho thấy bạn là người có cuộc sống thanh tịnh, an bình và cầu tiến, hứa hẹn sẽ có những may mắn sẽ đến với bạn. Hãy cùng soi cau 888 2nhay mien phi khám phá giấc mơ này nhé.

Nằm mơ thấy hoa ưu đàm là điềm gì?

Có niềm tin rằng ai đủ duyên gặp được hoa thường gặp mau và giấc mơ về hoa ưu đàm là giấc mơ báo hiệu điềm lành vô cùng lớn.

Loài hoa nghìn năm mới nở này điềm báo sẽ có thánh nhân xuất hiện. Vì thế, theo giải mã giấc mơ, ngủ mơ thấy loài hoa này cho thấy bạn sắp có người hỗ trợ, giúp đỡ, hoặc có thể được đức Phật che chở, hoặc là sẽ được đức phật ban ơn, chỉ dạy điều gì đó thuận tình, đẹp đạo.

Khái niệm hoa ưu đàm là báo hiệu cho vận may đến rất gần kề, bản thân loài hoa này mang trong sự trong sáng, linh thiêng độc nhất vô nhị. Khi bạn mơ về loài hoa nghĩa là bạn có niềm tin lớn vào Phật, bạn là người có chỗ dựa tinh thần vững vàng, điều này hứa hẹn bạn sẽ là một người thành công.

Theo kqxsmb 30 ngay, Nếu trong giấc mơ của mình, bạn thấy hoa trong nhà thì trong thời gian sắp tới một điều may mắn sẽ đến với bạn một cách bất ngờ. Nhưng điều may luôn đi kèm vận rủi, vì thế bạn nên chịu khó hi sinh một số điều

2. Nằm mơ thấy hoa ưu đàm thì đánh con gì?

Tùy trong từng trường hợp mà lựa chọn đánh con gì khi mơ về hoa ưu đàm:

+ Đánh con 29 hoặc 89 nếu như nằm mơ thấy hoa ưu đàm mọc trong nhà.

+ Đánh con 39 hoặc con 91 nếu như nằm mơ thấy hoa ưu đàm màu đỏ.

+ Đánh con 80 hoặc 98 nếu trong giấc mơ của mình thấy hoa ưu đàm màu đen.

+ Đánh con 76 hoặc 07 nếu thấy hoa ưu đàm màu vàng trong giấc mơ.
    Quote Quote

Like
    2
    Hôm qua em nằm mơ thấy mình đi bơi xong quen 1 em tại bể thế là kết bạn xong tỉnh dậy chưa kịp làm gì cả.

Like
    0
    lần đầu nghe thấy tên loài hoa này

Like
    0
    :') lần đầu nghe hoa ưu đàm.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết