Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    2

Quản lý công việc online tiện ích cho mọi doanh nghiệp.

Với nhiều lợi ích cũng như tính năng vượt trội mà phần mềm quản lý công việc online mang lại. Hiện nay nhiều doanh nghiệp đang lựa chọn nó để dùng quản lý công việc của mình một cách tốt hơn. Hãy theo dõi bài viết này để hiểu rõ thêm về phần mềm này nhé!

1. Lợi ích của doanh nghiệp khi quản lý công việc online

1.1 Quản lý mọi lúc mọi nơi.
    Phần mềm quản lý công việc online cho phép doanh nghiệp sử dụng ở tất các các thiết bị như máy tính, điện thoại hay máy tính bảng. Chỉ cần kết nối internet, dù là ở nhà hay là quán café bạn cũng có thể theo dõi được công việc của doanh nghiệp mình như thế nào? Nhờ đó việc theo dõi thông tin và hoạt động của nhân viên trở nên dễ dàng và thuận lợi hơn rất nhiều.
    1.2 lợi ích của người quản lý trong doanh nghiệp.
    - Thấy được tổng thể các công việc trong dự án của mình.
    - Quản lý được tất cả các công việc của các nhân viên một cách dễ dàng.
    - Sắp xếp và phân bổ được thời gian cũng như nhân lực hợp lý cho công việc của mình.
    1.3 Lợi ích của nhân viên.
    - Nhìn thấy công việc của mình phải làm
    - Thấy được thời gian bắt đầu, thời gian kết thúc của công việc đó.
    - Dễ dàng phối hợp với các nhân viên để làm việc một cách hiệu quả.

2. Phần mềm quản lý công việc Jobchat có những tính năng gì?

2.1 Quản lý công việc trên nhiều nền tảng: android, IOS, web…..
    Jobchat không nghững chỉ được sử dụng trên máy tính mà nó còn được hỗ trợ trên điện thoại di động. Android hay IOS đều được hỗ trợ sử dụng cho phần mềm này.
    Đối với web thì bạn chỉ cần truy cập vào website jobchat và tạo cho mình một tài khoản đăng nhập và cài đặt một số thông tin về bản thân là có thể dễ dàng thao tác sử dụng với nó.
    Còn đối với điện thoại, chỉ cần tải app trên ứng dụng và đăng kí tài khoản và sử dụng nó thôi.

2.2 Thông báo và báo cáo công việc rõ ràng.
    Các công việc được cập nhật sẽ được hiện thị trên ứng dụng, giúp cho nhân viên nắm rõ được công việc của mình. Từ đó báo cáo công việc đơn giản, dễ dàng hơn.

2.3 Dữ liệu realtime theo thời gian thực trên tất cả các thiết
    Jobchat được xây dựng trên nền tảng điện toán đám mây, do đó dữ liệu của hệ thống được đồng bộ trên mọi thiết bị đăng nhập. Các dữ liệu sẽ được tiếp nhận và cập nhật một cách đầy đủ nhất,
    Nhờ đó người dùng không phải lo lắng về vấn đề cập nhập hay sai sót số liệu. Điều này giúp người dùng dễ dàng hơn khi sử dụng thiết bị khác.
    Phần mềm quản lý công việc online chính là một cụ hữu ích giành cho mọi doanh nghiệp. Bạn sẽ dễ dàng sắp xếp được công việc của mình một cách tốt nhất, dễ dàng quản lý được nhân viên mình một cách hiệu quả. Không những thông minh và có các đặc điểm vượt trội, nó còn dễ dàng sử dụng đối với tất cả mọi người. Chính vì thế, phần mềm này sẽ hỗ trợ rất nhiều người trong quá trình quản lý công việc.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Jobchat giúp bạn quản lý công việc một cách hiệu quả hơn

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình tưởng phần mềm Jobchat này free chứ nhỉ

Like
    0
    ai dùng rồi cho xin review ổn không các bác

Like
    4
    hiện tại bên em đang dùng base, thấy mọi thứ cũng ổn, trước đó thì dùng trello cũng khá okie.
    Hay tại em dễ tĩnh dùng cái gì cũng thấy được nhỉ )

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết