Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 18
    Like
    24

làm site phim 18 lấy video từ youtube

Mọi người cho mình hỏi nếu làm site kiểu 18 cộng nhưng toàn bộ video đều chèn từ link youtube qua thì có sao ko vậy. ý mình hỏi là vấn đề về pháp luật.
    Quote Quote

Like
    17
    b up được video sẽ lên youtube hả? cứ làm site sẽ là vi phạm rồi vấn đề có bị truy ra không thôi chứ up ở đâu chả thế

Like
    24
    Quote Được gửi bởi byghuutran View Post
    b up được video sẽ lên youtube hả? cứ làm site sẽ là vi phạm rồi vấn đề có bị truy ra không thôi chứ up ở đâu chả thế
    không phải vậy. ý mình là nhúng clip của youtube vào site mình

Like
    0
    Nếu những video bạn nhúng có nội dung vi phạm pháp luật nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam thì đương nhiên là vi phạm. Bất kể đối với Youtube là hợp pháp, Ok
    Chuyên bán buôn bán lẻ thiết bị vệ sinh Viglacera

Like
    3
    Tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy thì lấy nguồn video ở đâu mà chẳng chết

Like
    24
    Nói là 18 chứ đa số video trên Youtube chỉ là phim lẻ có vài cảnh nóng đơn giản. Với lại mình thấy Youtube có bật giới hạn độ tuổi, nên những người ko đủ tuổi sẽ ko xem đc video đó. Bác nào có kinh nghiệm cho mình xin ý kiến với

Like
    6
    Quote Được gửi bởi kedatinh233 View Post
    Nói là 18 chứ đa số video trên Youtube chỉ là phim lẻ có vài cảnh nóng đơn giản. Với lại mình thấy Youtube có bật giới hạn độ tuổi, nên những người ko đủ tuổi sẽ ko xem đc video đó. Bác nào có kinh nghiệm cho mình xin ý kiến với
    kinh nghiệm là từ bỏ ý định mảng văn hóa phẩm đồ trụy đi

Like
    125
    mình nói cái này: có 1 phim trên youtube phải login mới xem được (giới hạn độ tuổi), mình không cài IDM, nên xài 1 phần mềm convert 4k để tải về thì nó báo là không tìm thấy video này. Nghĩa là nếu bạn lấy link của phim có giới hạn độ tuổi, chắc là nó không phát được trên website bạn đâu. Đó chỉ là suy luận của mình thôi

những phim đó có trên youtube thì 1 là chưa bị tố giác, 2 là phim chỉ hở ngực (phim cấp 3), mà ở VN thì hở ngực chắc có lẽ là phạm pháp rồi, nhưng mình nghĩ ko sao đâu, ai để ý mấy cái web nhỏ nhỏ, mình nghĩ người ta chỉ bắt mấy site thu về nhiều quá mà không chi ra, chứ bắt hết thì mấy ảnh lấy phim hay đâu mà xem vào buổi tối với vợ chứ.

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    Mình chèn link vào site thì thấy vẫn xem bình thường. Với lại videos Youtube mà vn cấm thì tại sao nhà nước ko bắt Youtube chặn tất cả video giới hạn độ tuổi ở quốc gia Việt Nam. Nên mình nghĩ chắc ko sao. Vì web mình chỉ chia sẻ phim từ YouTube chứ ko lưu giữ phim trên server.

Like
    76
    Quote Được gửi bởi kedatinh233 View Post
    Mình chèn link vào site thì thấy vẫn xem bình thường. Với lại videos Youtube mà vn cấm thì tại sao nhà nước ko bắt Youtube chặn tất cả video giới hạn độ tuổi ở quốc gia Việt Nam. Nên mình nghĩ chắc ko sao. Vì web mình chỉ chia sẻ phim từ YouTube chứ ko lưu giữ phim trên server.
    Nói chuyện còn dại lắm. Mai mốt đứa nào in truyền đơn phản động thì cứ đi rải thoải mái nha em. Nó in mà, em rải chắc ko có tội đâu.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết