Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Con gái có nên học đồ họa hoạt hình hoặc game?

Em hứng thú với ngành thiết kế đồ họa, liên quan tới hoạt hình hay game càng tốt dự định học ngành này, nhưng lại lăn tăn vì là con gái?
    Em vừa thi xong tốt nghiệp cấp 3. Qua tìm hiểu, em thấy mình có hứng thú với chuyên ngành thiết kế đồ họa, đặc biệt là làm phim hoạt hình/game và dự định theo học chuyên ngành này.
    Mấy anh chị cho em hỏi, ngành này có phù hợp với nữ hay không? Có nhiều công ty có lao động nữ ở ngành này không và mức lương thế nào? Và nơi nào đào tạo tốt? Mong mọi người tư vấn giúp. Em cảm ơn.
    Quote Quote

Like
    13
    Quote Được gửi bởi tranvuhang View Post
    Em hứng thú với ngành thiết kế đồ họa, liên quan tới hoạt hình hay game càng tốt dự định học ngành này, nhưng lại lăn tăn vì là con gái?
    Em vừa thi xong tốt nghiệp cấp 3. Qua tìm hiểu, em thấy mình có hứng thú với chuyên ngành thiết kế đồ họa, đặc biệt là làm phim hoạt hình/game và dự định theo học chuyên ngành này.
    Mấy anh chị cho em hỏi, ngành này có phù hợp với nữ hay không? Có nhiều công ty có lao động nữ ở ngành này không và mức lương thế nào? Và nơi nào đào tạo tốt? Mong mọi người tư vấn giúp. Em cảm ơn.
    Con gái học đồ họa là đúng rồi còn gì nữa. cần thêm đam mê nghệ thuật. đam mê màu sắc nữa là ổn. Nếu ko có hứng thú làm nghành này cũng oải lắm/

Like
    0
    Câu hỏi rất hay và thông minh. Xác định sớm được bao nhiêu là đỡ bỡ ngỡ bấy nhiêu lúc thực sự bắt tay làm. Theo a em có thể đến trực tiếp nơi làm việc của vài công ty đồ họa nào đó tận mắt chứng kiến và trải nghiệm, vì sao? Vì khi làm khác với học, cái mình nghĩ chưa chắc đã giống với thực tế. Chúc em vui và tìm đúng sở học em có năng lực và yêu thích!
    Bán buôn bán lẻ thiết bị vệ sinh Caesar

Like
    0
    Học đồ họa mai sau ra trường dễ xin việc mà. Quan trọng là bạn có đam mê với nó

Like
    0
    nghề gì làm có tiền và không phạm pháp thì làm.! chứ cần gì trai với gái mới chọn ngành nghế.!

Like
    160
    Học gì mấy cái đó cho toét mắt ra
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết