Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    6

Làm affiliate trên Amazon

Có ai làm affiliate trên Amazon chưa? Nó duyệt site khó ko? Mình có site nhưng traffic chủ yếu từ mạng xã hội, site chỉ dùng đăng ký cho có. Ko bít nó có chịu hông?

Cookie của nó lưu bao nhiêu ngày?

Quote Quote

Like
    3
    Traffic từ đâu cũng được miễn là người dùng thật mua hàng. Acc đã paid giá khoảng 3tr là okie. Còn site mới mà có sale thì nó cũng duyệt ngay miễn ko phải tự mua, nhờ bạn mua mà phải là người dùng thật. Traffic tự nhiên từ Google là nó yêu nhất.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    47
    giờ làm cái này còn ngon không các bác ơi?

Like
    3
    Quote Được gửi bởi skypevn View Post
    giờ làm cái này còn ngon không các bác ơi?
    Vẫn ngon đối với người biết làm, tuy nhiên ko bằng ngày xưa nữa

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    6
    Quote Được gửi bởi bocua View Post
    Traffic từ đâu cũng được miễn là người dùng thật mua hàng. Acc đã paid giá khoảng 3tr là okie. Còn site mới mà có sale thì nó cũng duyệt ngay miễn ko phải tự mua, nhờ bạn mua mà phải là người dùng thật. Traffic tự nhiên từ Google là nó yêu nhất.
    Nó có giống affiliate ở VN ko?

Tức là người mua click link mua hàng, ko mua sản phẩm mình giới thiệu mà mua sản phẩm khác vẫn được hoa hồng đúng ko?

Hôm nay click sau 7 ngày hay 30 ngày mới mua hàng thì được tính ko?

Ở VN thường thấy cookie lưu 30 ngày, một số khác thì 7 ngày. Ko bít Amazon là bao nhiêu ngày?

Like
    0
    Giờ làm cái này khá gian nan cạnh tranh rất nhiều

Like
    6
    Quote Được gửi bởi tsunami9x View Post
    Hoa hồng 4-8%. Tuy nhiên khách mua hàng nhiều, cpa ngon. Nhưng không dễ nuốt đâu bác ạ
    Bây giờ đâu có gì dễ dàng, youtube tạo kênh mới bật kiếm tiền cũng khó, có khi đợi mỏi mòn cả năm éo được bật, affiliate với mấy ông việt nam thì điếm thấy mồ. Nên thử affiliate nước ngoài xem nó có điếm giống Việt nam ko?

Nói chung làm phụ, nghề tay trái thôi, được nhiêu thì được, rảnh thì làm chơi

Like
    13
    Quote Được gửi bởi hoangminhlong18 View Post
    Bây giờ đâu có gì dễ dàng, youtube tạo kênh mới bật kiếm tiền cũng khó, có khi đợi mỏi mòn cả năm éo được bật, affiliate với mấy ông việt nam thì điếm thấy mồ. Nên thử affiliate nước ngoài xem nó có điếm giống Việt nam ko?

Nói chung làm phụ, nghề tay trái thôi, được nhiêu thì được, rảnh thì làm chơi
    Làm chơi bác vừa tốn tiền vừa tốn time. Để tg đó bác rảnh chơi với vợ con còn tốt hơn. Làm thật mới ăn đc bác nhé.

Like
    6
    Quote Được gửi bởi 123online View Post
    Làm chơi bác vừa tốn tiền vừa tốn time. Để tg đó bác rảnh chơi với vợ con còn tốt hơn. Làm thật mới ăn đc bác nhé.
    Tiền thì ko tốn, vì toàn traffic free, thời gian thì bỏ ra một chút để có vài đồng tăng thu nhập cũng đáng. Làm công ty quần quật cả tháng chưa được 20 củ thì bao giờ mới thành đại gia?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết