Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    37

Rất hay ! Có dịch vụ cho thuê hosting miễn phí nào không ?

Em đang cần 1 hosting cho việc thực hành, tìm hiểu và học tập nói chung, không biết có dịch vụ hosting free nào tôt không nhỉ ? 1 vài tháng cũng được, nhân đây cho em hỏi là hosting miển phí thì thương là Hosting Windows hay Linux ? và có cho xài bảng điều khiển là Plesk hay Cpanel như Hosting thuê không ? Em thấy mấy đơn vị tên miền hosting ở Việt Nam cũng có mấy gói khá rẻ khoảng 25K / tháng, nhưng bắt đăng ký 1 năm là thời gian tối thiểu ? Nhờ các Anh chị em chia sẻ và giải đáp hộ./
    Quote Quote

Like
    0
    Nếu muốn thực hành thì bạn có thể dùng ở localhost trực tiếp trên máy tính. Sau khi thiết kế ngon nghẻ rồi thì mua hosting rồi chuyển dữ liệu lên sau nhé. Còn về đơn vị đăng ký hosting thì mình chỉ từ 21k/tháng. Nhưng thời gian đầu b thử trên localhost trước, sau đó mới mua hosting để dùng không phí thời gian đầu.

Like
    0
    Nếu muốn thực hành thì bạn có thể dùng ở localhost trực tiếp trên máy tính. Sau khi thiết kế ngon nghẻ rồi thì mua hosting rồi chuyển dữ liệu lên sau nhé. Còn về đơn vị đăng ký hosting thì mình chỉ từ 21k/tháng. Nhưng thời gian đầu b thử trên localhost trước, sau đó mới mua hosting để dùng không phí thời gian đầu.

Like
    37
    Dựng Localhost em biết, có thể dùng XamPP, nhưng em thấy hình như có nơi cho dùng free 1 thời gian nên em hỏi thăm thử ?

Like
    0
    e dùng Localhost là được em, những chỗ free 1 năm thì hết thời gian rồi em. Còn về hosting nó rẻ mà, nên sau khi website xong thì em có thể bro chút tiền ra mua

Like
    37
    Quote Được gửi bởi sharkduck View Post
    e dùng Localhost là được em, những chỗ free 1 năm thì hết thời gian rồi em. Còn về hosting nó rẻ mà, nên sau khi website xong thì em có thể bro chút tiền ra mua
    Em chỉ cần free 1, 2 tháng thôi là đủ rồi, không cần 1 năm đâu, bác có gợi ý chỗ nào free ngon không ạ, không thì em search GG.

Like
    12
    Bạn có thể đăng ký sử dụng AWS miễn phí trong 1 năm, chỉ cần có thẻ visa thôi.
    https://vinasupport.com/huong-dan-da...-services-aws/

Like
    0
    đa phần các cty cho thuê host họ chỉ cho dùng miễn phí vài ngày thôi, thấy được thì thuê. Còn mấy host miễn phí trên mạng thì chạy chưa chắc ổn

Like
    0
    Bên mình có dùng thử 15 ngày, Giảm 25% khi bạn quyết định sử dụng dịch vụ của VNTSC.

Like
    0
    ☎ Hotline: 0981 598 298 - 0985 998 798
    Công ty Thiết kế Website Vntsc
    Văn phòng: Số 39 ngõ 80 Hoàng Đạo Thành, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết