Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    4

Bị báo cáo mạo danh facebook

có bác nào bị vậy chưa, mình bị kẻ xấu chơi để lấy group fb. gửi giấy tờ gần cả tháng rồi mà mới rep 1 tin,
    ai có kinh nghiệm gì bày với ạ
    Quote Quote

Like
    33
    Thuê dịch vụ bị bác, GR thì nên để page làm QTV, 1 page ẩn đi cho chắc ăn

Like
    34
    Nếu nick của bạn vẫn còn đăng nhập được thì thường là ra tay trước: trở thành khách hàng của Facebook bằng cách bỏ vài triệu mua quảng cáo. Những người có làm ăn với Facebook rồi, kẻ xấu rất khó để report thành công, và ta cứ dùng tên thật, đăng nhập thì dùng email loại xịn với domain tuổi đời trên 10 năm, đừng dùng email miễn phí.
    "bất khả tri"

Like
    3
    Có bọn chó trẻ trâu chuyên đi report các admin group mạo danh sau đó nó lấy group. Anh em tạo 1 cái page add lên làm admin. Nhớ add page đó sang 1 nick khác backup nhé. Nó nhìn vậy nó sẽ ko report được chết để lấy group nữa. Những con súc sinh của xã hội. Cty mình tự dưng đm bị nó report die 2 cái mở được 1 cái. Mình mất cái nick dùng 10 năm.

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Nếu nick của bạn vẫn còn đăng nhập được thì thường là ra tay trước: trở thành khách hàng của Facebook bằng cách bỏ vài triệu mua quảng cáo. Những người có làm ăn với Facebook rồi, kẻ xấu rất khó để report thành công, và ta cứ dùng tên thật, đăng nhập thì dùng email loại xịn với domain tuổi đời trên 10 năm, đừng dùng email miễn phí.
    Chạy bao nhiêu tiền, ca sĩ diễn viên nổi tiếng còn chết nữa là ...

Like
    3
    Thấy bảo gửi cmnd trước cho Facebook thì sẽ không bị? Không biết đúng không ta?

Like
    3
    Quote Được gửi bởi sofadinhtuyen.co View Post
    Thấy bảo gửi cmnd trước cho Facebook thì sẽ không bị? Không biết đúng không ta?
    Bị như thường vì lúc khóa là BOT nó làm. Nó cứ thấy mấy chục nick cùng kết bạn với 1 nick rồi báo cáo vitim đang mạo danh bạn mình là nó khóa. FB ngu dốt, nick 10 năm cũng chết chán bọn FB. Đã từng up CMND để kháng TK QC mở rồi vẫn chết như thường. Ngáo vãi

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết