Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    98
    Quote Được gửi bởi vietnamesetoys View Post
    kênh chỉ có giọng đọc + ảnh minh họa là ko bao giờ được nha, cách đây 7 tháng, mình bị từ chối 3 lần với lý do Trùng lặp nội dung, trong khi đó, 100% hình đó ko đụng hàng video nào cả. Mình hận 1 cái là làm kênh lâu rồi, view nhiều nhưng ko có đủ 1000 sub, nên bị tắt qc, mới được 20 đô à, khi được 3k sub rồi, thì nó cứ báo trùng lặp, đúng là số em xui

giờ mình đăng chèn vô video review sản phẩm gia dụng tự quay, nhưng nó im phăng phắc 7 tháng rồi, thôi kệ, làm phục vụ bà con cũng được
    Mình xem trên YTB vẫn có kênh quay đi quay lại có 2-3 tấm hình kèm giọng nói nó vẫn cho bkt bạn ơi.
    Như video này chẳng hạn :https://www.youtube.com/watch?v=kf7zEk2F5qE

Like
    15
    Hiện tại youtube VN đang càn quét hay sao đó, các bác cẩn thận nhé, bật kiếm tiền không dễ như xưa nữa.

Like
    125
    Quote Được gửi bởi nguyenvsudl View Post
    Mình xem trên YTB vẫn có kênh quay đi quay lại có 2-3 tấm hình kèm giọng nói nó vẫn cho bkt bạn ơi.
    Như video này chẳng hạn :https://www.youtube.com/watch?v=kf7zEk2F5qE
    Kênh đó làm 2 năm rồi mà bạn, chắc chắn ở thời điểm youtube ra điều kiện 1k subs thì nó đã đạt lâu rồi, nên không bị kiểm duyệt nữa, có rất nhiều kênh như vậy vẫn quảng cáo bình thường mà. Chỉ những kênh mới lập kiểu Đọc + Hình mới không được xét thôi.

còn trường hợp của mình là lúc đó chưa đủ 1k sub, tự nhiên sau 2 tháng bị tắt qc, nó lên 3k mới hận đời chứ, ghét quá xóa hết rồi

Like
    0
    Khi nào bác được bật kiếm tiền thì nhớ báo cho anh em biết nhen, mà kênh bác không chạy slide là sao vậy? Slide là chuyển ảnh này sang ảnh khác, kênh bác dùng ảnh mà không chạy slide nghĩa là cả video chỉ có 1 ảnh đứng yên như mấy kênh truyện ma hả?

Like
    98
    Quote Được gửi bởi Tuituitui View Post
    Khi nào bác được bật kiếm tiền thì nhớ báo cho anh em biết nhen, mà kênh bác không chạy slide là sao vậy? Slide là chuyển ảnh này sang ảnh khác, kênh bác dùng ảnh mà không chạy slide nghĩa là cả video chỉ có 1 ảnh đứng yên như mấy kênh truyện ma hả?
    1 ảnh nhưng vẫn có hiệu ứng động,bạn xem mấy video nhạc thì của mình cũng tự tựa như vậy?

Like
    72
    Quote Được gửi bởi nguyenvsudl View Post
    1 ảnh nhưng vẫn có hiệu ứng động,bạn xem mấy video nhạc thì của mình cũng tự tựa như vậy?
    bạn đừng so sánh là tại sao họ được mình ko được. Người ta có nhiều cách để bật và lách. Còn bản làm kiểu thủ công thì nên xác định làm đúng chính sách và chờ đợi "may mắn"

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    98
    Quote Được gửi bởi audiosmile View Post
    bạn đừng so sánh là tại sao họ được mình ko được. Người ta có nhiều cách để bật và lách. Còn bản làm kiểu thủ công thì nên xác định làm đúng chính sách và chờ đợi "may mắn"
    Chắc đợi may mắn vậy,lần này cày hẳn 3 kênh chờ luôn thể.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết