Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    6

hỏi về shared hawkhost chịu được bao nhiêu visit online cùng lúc

như tiêu đề , ae nào đang dùng shared hawkhost cho mình hỏi nó chịu tải tốt không
    lấy chỉ số , lượng Người dùng đang hoạt động ngay bây giờ ở Analytics google đi
    thì nó chịu được khoảng tầm bao nhiêu người online đang hoạt động vậy , ai đã dùng rồi cho xin ý kiến
    Quote Quote

Like
    0
    Tùy code bạn là gì nữa, Nhưng shared host thì chán lắm , 1 con server 300 400 cái site trên đó. Tài nguyên luôn bị giới hạn. Mình bỏ xài shared host lâu lắm rồi.

Like
    6
    thế hiện tại bạn đang xài cái gì , code php wordprees thôi , site về hình ảnh thôi
    Được sửa bởi sanhpv lúc 10:36 ngày 29-10-2019

Like
    43
    Hawk Host thì ngon rồi, nhưng chịu đc bao nhiêu online 1 lúc còn tùy thuộc vào mã nguồn trang web và tối ưu code.
    Khuyến mại của Hawk Host ở đây nhé!
    https://vncoupon.com/hawk-host-web-h...s-discount-60/

Like
    0
    Quote Được gửi bởi sanhpv View Post
    thế hiện tại bạn đang xài cái gì , code php wordprees thôi , site về hình ảnh thôi
    Bạn nên mua VPS nhé. Location SING của OVH có 3.5$ 2gb ram. Chạy tít lắm. OVH thì đẳng cấp chẳng cần suy nghĩ rồi. Bạn có thể cài hocvps hoặc vpssim đều được. Vào trang chủ của 2 script này xem cài như nào, mất 1h là thành thạo cách quản trị VPS với 2 scrip này. Mình khuyên bạn nên xài VPSSIM hơn vì nó đầy đủ hết các tính năng cần sử dụng trên đó. Thông tin về gói 3.5$/tháng location Sing bạn có thể xem tại đây : https://tophostcoupon.com/ovh-launch...y-cheap-price/

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết