Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Lớp học STEM dành cho trẻ yêu thích Lắp ráp lập trình Robot

Chào các anh chị, em thấy có nhiều anh chị đang muốn tìm lớp STEM dành cho trẻ từ 9 tuổi trở lên nên em giới thiệu mọi người lớp học STEM tại Galaxy Robot Education (GREAT) nhé!

GREAT dạy bằng chương trình SONG NGỮ ANH - VIỆT nên các bạn nhỏ sẽ được phát triển song song trình độ cả tiếng Anh và tiếng Việt.

Giáo viên tại GREAT là các tiến sĩ, kỹ sư quốc tế có kinh nghiệm chuyên môn cao. Đặc biệt, tiến sĩ Nguyễn Bá Hải là người trực tiếp giảng dạy tại GREAT, thầy rất nổi tiếng trong giới Khoa học Kỹ thuật, anh chị có thể tìm hiểu thêm thông tin trên google nhé. GREAT cũng có cả chương trình online hỗ trợ học từ xa nữa đó.

Các anh chị nào muốn biết rõ hơn thông tin thì để lại bình luận hoặc gọi điện tới số hotline 1900969643 hoặc có thể truy cập website của GREAT hoặc fanpage: Galaxy Robot Education

Giới thiệu một chút về GREAT cho các anh chị tham khảo nhé!

TẦM NHÌN
    Ươm mầm và phát triển tài năng về công nghệ theo triết lý giáo dục: Thân khỏe - Trí sáng - Tâm trong - Đời vui.

SỨ MỆNH

Ươm mầm và phát triển tài năng Khoa học - Kỹ thuật trong môi trường trải nghiệm thực tiễn - sáng tạo và hạnh phúc cho trẻ em.
    Duy trì thiên nhân tâm để trẻ em hòa nhập tốt về sự phát triển của khoa học công nghệ và đời sống của nhân loại.
    Hợp tác với cá nhân, tổ chức chuyên nghiệp nhằm kiến tạo môi trường giáo dục tiêu chuẩn quốc tế.

Em cảm ơn các anh/ chị đã quan tâm ^^
    Được sửa bởi linhcongnuong lúc 15:38 ngày 18-07-2019
    Quote Quote

Like
    15
    Trung tâm ở Hà Nội hay SG vậy bạn?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết