Trang 3 / 6 FirstFirst 123456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 56
    Like
    3
    Quote Được gửi bởi hoangminhlong18 View Post
    Vài đô là mấy đô bạn? Cái loại VPS tầm 5$ dùng dở ẹc, 10$ còn đỡ đỡ chút. Chưa kể sau nếu site phát triển tăng lượng truy cập thì phải nâng cấp, rồi làm host xử lý hình ảnh cho nó đỡ nặng nữa, tớ đã dùng mấy tháng rồi bỏ chuyển qua Blogspot, mặc dùng wordpress chạy trên host SEO nhanh hơn, nhưng cũng ko thể dùng. Blogspot up ảnh vô tư không phải lo sợ bị tăng dung lượng
    )) Mấy site mới truy cập chưa có thì dùng loại 3.5 5$ thôi, bắt đầu đông truy cập nâng cấp cloud phát lên cần gì phải cài lại gì đâu.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 123online View Post
    E giờ đang bận bác ạ. Bác đang làm mảng nào thế. Bác 8x chắc same same e.
    Inbox bác ơi, cũng 8x mà đợi này khó làm ăn quá bác

Like
    4
    Quote Được gửi bởi hoangminhlong18 View Post
    Vài đô là mấy đô bạn? Cái loại VPS tầm 5$ dùng dở ẹc, 10$ còn đỡ đỡ chút. Chưa kể sau nếu site phát triển tăng lượng truy cập thì phải nâng cấp, rồi làm host xử lý hình ảnh cho nó đỡ nặng nữa, tớ đã dùng mấy tháng rồi bỏ chuyển qua Blogspot, mặc dùng wordpress chạy trên host SEO nhanh hơn, nhưng cũng ko thể dùng. Blogspot up ảnh vô tư không phải lo sợ bị tăng dung lượng
    Tháng kiếm vài ngàn $ thì bỏ 20 - 50$ duy trì thì đâu có bn bác, blogspot bác up ảnh dính bản quyền có khi bay luôn cả mail, bay hết các dịch vụ gg luôn, mình đã từng bị bay luôn mail chính cũng may là có backup dự phòng

Like
    0
    Chơi ads break của facebook có ngon không các bác?

Like
    0
    mình đang làm kênh bên thằng youtobe mà cũng khó nhai lắm à. Kiếm được trên facebook cũng hay đấy nhỉ

Like
    0
    ồ thê à mình cũng giống như bạn, chúng ta làm quen nhau nhé

Like
    6
    Quote Được gửi bởi boys19899 View Post
    Tháng kiếm vài ngàn $ thì bỏ 20 - 50$ duy trì thì đâu có bn bác, blogspot bác up ảnh dính bản quyền có khi bay luôn cả mail, bay hết các dịch vụ gg luôn, mình đã từng bị bay luôn mail chính cũng may là có backup dự phòng
    Mới làm lúc đầu tầm 6 tháng chẳng có đồng nào, tiền host còn chưa đủ bù ở đó mà kiếm ngàn $. Ảnh vi phạm bản quyền thì có host nhà cung cấp nó cũng khoá bình thường chứ đừng nói là host blogspot

Like
    34
    Quote Được gửi bởi 123online View Post
    E đang muốn hướng đến gì đó bền lâu dài chút. Ad break nếu mình reup hoài thì cũng ko ổn. Bản quyền cũng liên tục .
    Hướng bền thì chỉ có chơi "song kiếm hợp bích" kết hợp online - offline như các ông/ bà nguyenphivan, fususu, web5ngay, ngocdenroi, thachpham, bloghoctap, canhme, javascriptbank, cuongquach, toidicodedao, ... (tất cả đều chấm com nhé). nagar chấm net, kythuatphancung chấm vn, và mình thích nhất là một "tiến sỹ làm bánh" với blog giao động 25-65 ngàn lượt truy cập/ ngày Savoury Days: Blog

Những cái kể trên đa số anh em hay được gọi là MMO nghe đến sẽ... sợ vãi linh hồn, muốn tè ra quần cả ra vì đòi hỏi tài năng thực sự, không chỉ giỏi chém gió mà có thể "thực chiến MMA, UFC" chứ không phải chuyện xả rác online hoặc làm những cái còn-ten mang tính rải bom.

À, mà những cái web vừa kể, họ kiếm tiền ngoài đời là chủ yếu chứ không phải thu nhập từ quảng cáo nhé, dư sức kiếm tiền từ quảng cáo nhưng họ tôn trọng người đọc, nên có quảng cáo cũng nhẹ nhàng, hiếm khi phản cảm.

Riêng mình thì kiếm tiền theo cách cũng chẳng giống ai: hướng dẫn đập đá đúng cách, bạn nào lần đầu tiên đập đá cảm thấy không tự tin, hãy PM cho mình nhé , cũng có thể click link chữ ký dưới bài này.

Có một cách MMO gần đây nổi lên đó là chuyên thuê robot có sẵn + huấn luyện rồi cho thuê lại robot AI để chăm sóc khách hàng hoặc tìm kiếm đối tác. Tất nhiên, cách này không có mấy người làm được hay hình dung ra cách làm nếu không có base về công nghệ.
    Được sửa bởi superthin lúc 13:20 ngày 11-07-2019
    "bất khả tri"

https://tuminhkiemtien.com/chu-de/kiem-tien-mmo-tong-hop
    Like
    20
    trade kiếm Bitcoin đang hot trở lại rồi kìa mọi người

Like
    1
    Mảng MMO giờ thế hệ 8X đổ về trước giờ hơi đuối, những người giỏi thực sự, có nền tảng về kiến thức + kinh nghiệm thì kết hợp song song online - offline vẫn sống tốt, sống khỏe, số còn lại cũng khá là vất vả.

11. Thành viên Like bài viết này:

Trang 3 / 6 FirstFirst 123456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết