Trang 5 / 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 56
    https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    MMO biến động liên tục, bác nên tay phải ( nghề làm chính công việc ngoài đời ) + tay trái ( rảnh thì làm MMO ) như thế cân bằng hơn bác à.MMO giờ cũng khó nhằn,mọi thứ ko dễ nếu ko chịu đầu tư liên tục. Theo e bác nên cân bằng thì hay hơn,có thời gian mà hưởng thụ cs,bên GĐ bạn bè.Cắm mặt vào MMO có tí tiền nhưng cũng bạc lắm.

Like
    462
    Đồng cảm... Vừa bị dis IA mà ko hiểu lí do? Kháng theo link nó đưa thì thấy sơ sài quá ??? Sau khi kháng vài ngày thì nó dis luôn cái adbreak (xanh hết mà ở chế độ "đang chờ", vì Việt Nam chưa được chơi - không dám lách như tụi kia) .... Cayyyy ....
    Adsense thì bỏ lâu lắm rồi ... Từng có 1 vài thời gian đăng ký lại nhưng lại die, dis các kiểu ... info bị banned theo những lần đó ...
    Youtube thì cũng từng thử (thời kím tiền youtube còn chưa thịnh, hồi đó up mí phim hồng kong cũ xưa là chính) .... nhưng cũng DIE =]] do dính bản quyền tè leeee... Edit clip thì hơi đuối (đòi hỏi PC cấu hình cao), khi đó ko đủ tiền đầu tư PC =]]
    * Anh em còn link kháng nào khác cho vụ fanpage (chơi IA) ko??? Page reach cao vậy mà, content chế, đầu tư các kiểu (reup chiếm tỉ lệ thấp) .... tiếc VL
    sinh viên, sviuh.com

Like
    1
    Giờ làm MMO chán lắm, nếu biết seo thì nên quay sang kinh doanh sẽ ổn hơn chút nhé.

Like
    66
    Quote Được gửi bởi hvkhanh90 View Post
    Nói chung miếng bánh ngày càng lớn, thằng này ăn nhiều thì thằng khác bớt ăn. chứ MMO chả bao giờ chết
    Đồng ý với cu em Khanh. Check inbox nhé lâu không gặp cu
    Cho đôi ta về nguyên thủy loài người :P

Like
    37
    Quote Được gửi bởi voige87 View Post
    Đồng ý với cu em Khanh. Check inbox nhé lâu không gặp cu
    check viber nha sếp

Like
    0
    Phong Vũ mới triển khai Affiliate - Tiếp thị liên kết
    Ra mắt từ tháng 4 hiện tại có trên 700 Publisher đang chạy và cần tìm nhiều anh em có sở thích về công nghệ về chung đội.
    Mức hoa hồng hấp dẫn dành cho anh em là MMo, Seoer, Marketer có web hoặc không web đều có thể làm rất tốt
    Chuyên sản phẩm công nghệ và điện máy nên hoa hồng rất cao, anh em nào chưa biết đến Phong Vũ thì cứ vào web nhé, hiện tại có hơn 30 showroom trên khắp cả nước nên khách hàng có thể đến showroom mua hàng mà Publisher vẫn được hưởng hoa hồng

Like
    47
    thương mại điện tử phát triển nhảy vọt mà sao kiếm ăn khó quá.

Like
    15
    Quote Được gửi bởi Khanhstar View Post
    Phong Vũ mới triển khai Affiliate - Tiếp thị liên kết
    Ra mắt từ tháng 4 hiện tại có trên 700 Publisher đang chạy và cần tìm nhiều anh em có sở thích về công nghệ về chung đội.
    Mức hoa hồng hấp dẫn dành cho anh em là MMo, Seoer, Marketer có web hoặc không web đều có thể làm rất tốt
    Chuyên sản phẩm công nghệ và điện máy nên hoa hồng rất cao, anh em nào chưa biết đến Phong Vũ thì cứ vào web nhé, hiện tại có hơn 30 showroom trên khắp cả nước nên khách hàng có thể đến showroom mua hàng mà Publisher vẫn được hưởng hoa hồng
    Phong Vũ mở aff bán linh kiện máy tính à bạn?

Like
    0
    thị trường ngoai hối có bác nào thử chưa ạ?

Like
    0
    "Vlog 5 | CLB CASHFLOW - HÃY CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI ƯỚC MƠ CỦA CHÍNH MÌNH

Bạn có một ước mơ, một hoài bão lớn của tuổi trẻ nhưng đã bao giờ bạn vạch cho mình một kế hoạch trong bao lâu bạn sẽ đạt được nó?

Có bao giờ bạn gặp người lương thấp hơn mình nhưng họ vẫn có một cuộc sống đầy đủ, thoải mái, và không gặp một khoản nợ lớn nào?

Những vòng lặp cuộc đời về mối lo cơm áo gạo tiền để rồi vụt mất giấc mơ của bản thân chính là khả năng tư duy tài chính chưa trọn vẹn.

Hôm nay, TT Consulting mang đến cho các bạn một trong những giải pháp hiệu quả để giải quyết bài toán khó này. Hãy cùng theo dõi nhé.

CLB Cashflow TT Consulting vẫn tiếp tục nhận thành viên miễn phí. Đừng bỏ lỡ cơ hội có 1 không 2 này. Inbox FB TT Consulting Việt Nam: họ tên + số điện thoại + ""CLB Cashflow"" để đăng ký tham gia nhé."

Trang 5 / 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết