Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    0
    Xác minh GA thì phần thông tin của GA phải trùng với chứng minh thư, sau khi xác minh xong thì phần thanh toán cũng trùng tên luôn. Nói tóm lại từ phần thông tin GA, xác minh CMT hay thanh toán đều là 1 tên. Phần xác minh CMT là khó nhất, nó đòi ảnh CMT phải nét chuẩn, hình ảnh ko được nhăn nheo, ko bị gập, rồi chụp trên nền đen, không bị ánh sáng lóa vào... Sau khi chụp ảnh CMT chuẩn rồi up lên mới được. Vì nó duyệt bằng bot ko phải bằng người đâu nên đòi hỏi chuẩn cao.
    Ko chèn được

Like
    3
    Khổ cái , con gà này em có từ lâu lắm rồi, ngày xưa là CMND 9 số , Nay đổi thành thẻ căn cước công dân 11 số . Loay hoay thế nào mỗi lần lỗi 1 ý nhỏ . KHông đọc kĩ hướng dẫn, cứ nghĩ nó cho xác minh nhiều lần . Ai ngờ nó lại giới hạn số lần mới đau. Làn thứ 3 chụp tất cả giấy tờ vào một trang ảnh up lên. Ai ngờ Tạch... Xin đa tạ các bác đã chia sẻ.
    Được sửa bởi phamkhacl lúc 13:13 ngày 26-06-2019

Like
    3
    Quote Được gửi bởi nhacdohatinh View Post
    Cứ bình tĩnh mà xác minh, sau 3 lần vẫn xác minh đc tiếp nhưng phải chờ hơi lâu.
    Em mong điều này sẽ đến. Thanks for my God!

Like
    6
    Dùng giấy phép lái xe up tốt nhất nhé. Tớ từng up CMND loại cũ, rõ nét, đẹp tuyệt vời. tạch. Sau đó up lại bằng lái, bằng lái có hơi bị chói sáng một chút mà vẫn được, Còn CMND ko hề chói sáng vẫn tạch.

Like
    27
    Quote Được gửi bởi muabantk View Post
    Xác minh GA thì phần thông tin của GA phải trùng với chứng minh thư, sau khi xác minh xong thì phần thanh toán cũng trùng tên luôn. Nói tóm lại từ phần thông tin GA, xác minh CMT hay thanh toán đều là 1 tên. Phần xác minh CMT là khó nhất, nó đòi ảnh CMT phải nét chuẩn, hình ảnh ko được nhăn nheo, ko bị gập, rồi chụp trên nền đen, không bị ánh sáng lóa vào... Sau khi chụp ảnh CMT chuẩn rồi up lên mới được. Vì nó duyệt bằng bot ko phải bằng người đâu nên đòi hỏi chuẩn cao.
    Bạn cho mình hỏi như phần xác mình danh tính mình để tên: Nguyễn Văn A, còn phần trả tiền là A Nguyễn Văn có sai không bạn. Bị tạch 2 lần rồi nên không dám làm gì nữa. mình dùng cmnd vì bằng lái xe mất nên không có để xác minh. Và up 1 mặt cmnd hay up hai mặt vậy bạn.

Like
    9
    khả năng thẻ visa hết hạn ạ
    Sim Giá Rẻ Cho Mọi Nhà. Call: 0948-281-281

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết